Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Livescore - Dữ Liệu Bóng Đá Số Ngày 05-12-2020

Giải Đấu Ngoại Hạng Anh

19:30 Burnley vs Everton
22:00 Man City vs Fulham
00:30 West Ham Utd vs Man Utd
03:00 Chelsea vs Leeds Utd

Giải Đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Levante vs Getafe
22:15 Sevilla vs Real Madrid
00:30 Atletico Madrid vs Valladolid
03:00 Cadiz vs Barcelona

Giải Đấu VĐQG Italia

21:00 Spezia vs Lazio
00:00 Juventus vs Torino
02:45 Inter Milan vs Bologna

Giải Đấu VĐQG Đức

21:30 A.Bielefeld vs Mainz
21:30 Ein.Frankfurt vs B.Dortmund
21:30 Freiburg vs M.gladbach
21:30 FC Koln vs Wolfsburg
00:30 Bayern Munich vs Leipzig

Giải Đấu VĐQG Pháp

23:00 Rennes vs Lens
03:00 Montpellier vs PSG

Giải Đấu Hạng Nhất Anh

19:30 Reading vs Nottingham Forest
22:00 Swansea City vs Luton Town
22:00 Brentford vs Blackburn Rovers
22:00 Bristol City vs Birmingham
22:00 Coventry vs Rotherham Utd
22:00 Huddersfield vs QPR
22:00 Millwall vs Derby County
22:00 Norwich vs Sheffield Wed.
22:00 Preston North End vs Wycombe
22:00 Stoke City vs Middlesbrough
22:00 Watford vs Cardiff City

Giải Đấu League One

20:00 Gillingham vs Swindon
22:00 Rochdale vs Lincoln
22:00 Fleetwood Town vs Blackpool
22:00 Shrewsbury vs Charlton Athletic
22:00 Accrington vs Milton Keynes Dons
22:00 Wimbledon vs Bristol Rovers
22:00 Burton Albion vs Crewe Alexandra
22:00 Northampton vs Doncaster Rovers
22:00 Oxford Utd vs Hull City
22:00 Plymouth Argyle vs Ipswich
22:00 Portsmouth vs Peterborough Utd
22:00 Sunderland vs Wigan

Giải Đấu League Two

20:00 Scunthorpe Utd vs Leyton Orient
22:00 Tranmere Rovers vs Walsall
22:00 Harrogate Town vs Forest Green
22:00 Newport vs Morecambe
22:00 Cambridge Utd vs Oldham
22:00 Barrow vs Salford City
22:00 Bolton vs Port Vale
22:00 Bradford City vs Carlisle
22:00 Cheltenham vs Exeter City
22:00 Mansfield vs Crawley Town
22:00 Stevenage vs Southend
00:30 Colchester Utd vs Grimsby

Giải Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Rayo Vallecano vs UD Logrones
22:00 SD Ponferradina vs Las Palmas
00:15 Mirandes vs Lugo
02:30 Malaga vs Cartagena

Giải Đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

18:00 Sporting Gijon B vs Real Oviedo B
18:00 Recreativo Huelva vs Marino
21:45 Real Union vs Arenas de Guecho
22:15 Atzeneta vs La Nucía
23:00 Pontevedra vs Deportivo
23:00 UD Mutilvera vs Haro Deportivo
23:00 Covadonga vs Marino de Luanco
00:00 Burgos CF vs Numancia
00:00 Villarrubia CF vs Socuellamos
00:30 SD Laredo vs Athletic Bilbao B
01:00 Real Madrid B vs Inter de Madrid

Giải Đấu Hạng 2 Italia

20:00 Salernitana vs Cittadella
20:00 Frosinone vs Chievo
20:00 SPAL 1907 vs Pisa
20:00 Cremonese vs Virtus Entella
20:00 Lecce vs Venezia
21:30 Reggina vs Brescia

Giải Đấu Hạng 3 Italia

20:30 AC Renate vs Giana Erminio
21:00 Pro Vercelli vs Livorno
21:00 Paganese vs Bari
21:00 Matelica vs Gubbio
21:00 Legnano vs Cesena
21:00 Modena vs US Fermana

Giải Đấu Hạng 2 Đức

19:00 Ein.Braunschweig vs St. Pauli
19:00 Greuther Furth vs Heidenheim
19:00 Hamburger vs Hannover 96
19:00 Osnabruck vs Karlsruher

Giải Đấu Hạng 3 Đức

20:00 Vik.Koln vs Munchen 1860
20:00 Ingolstadt vs Lubeck
20:00 Turkgucu-Ataspor vs Unterhaching
20:00 Waldhof Man. vs Saarbrucken
20:00 Dynamo Dresden vs Uerdingen
20:00 Kaiserslautern vs Duisburg

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Bayern Alzenau Hoãn Stadtallendorf
20:00 Hoffenheim II Hoãn Koblenz
20:00 SSV Ulm Hoãn TSV Schott Mainz
20:00 Freiburg II Hoãn Hessen Kassel
20:00 Mainz II Hoãn Pirmasens
20:00 TSV Steinbach Hoãn Homburg
20:00 TSG Balingen Hoãn Elversberg
20:00 Giessen Hoãn Stuttgart II
20:00 Sonnenhof Hoãn Astoria Walldorf
20:00 Bahlinger Hoãn Aalen
20:00 Offenbach Hoãn FSV Frankfurt

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 B.Dortmund II vs SV Straelen
20:00 Essen vs FC Koln II
20:00 Preussen Munster vs M.gladbach II
20:00 Bonner SC vs Wuppertaler
20:00 Lippstadt vs Rodinghausen
20:00 RW Ahlen vs Bergisch Gladbach

Giải Đấu Hạng 2 Pháp

21:00 Troyes vs Paris FC
01:00 Clermont vs Pau FC
01:00 Rodez vs Amiens
01:00 Dunkerque vs Chateauroux
01:00 Chambly vs Valenciennes
01:00 Auxerre vs Niort
01:00 Caen vs Grenoble
01:00 Sochaux vs Nancy
01:00 Toulouse vs Guingamp

Giải Đấu VĐQG Scotland

22:00 St. Mirren vs Aberdeen
22:00 Hamilton vs Kilmarnock
22:00 Livingston vs Dundee Utd
22:00 Motherwell vs Hibernian

Giải Đấu Hạng Nhất Scotland

22:00 Greenock Morton vs Hearts
22:00 Dundee vs Arbroath
22:00 Raith Rovers vs Dunfermline
22:00 Alloa Athletic vs Ayr Utd

Giải Đấu Hạng 2 Scotland

22:00 Cove Rangers vs Montrose
22:00 East Fife vs Airdrieonians
22:00 Partick Thistle vs Dumbarton
22:00 Clyde vs Forfar Athletic
22:00 Falkirk vs Peterhead

Giải Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Moreirense vs Gil Vicente
22:30 Vitoria Guimaraes vs Portimonense
01:00 Famalicao vs Sporting Lisbon
03:30 Porto vs Tondela

Giải Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 Feirense vs Benfica B
22:00 UD Oliveirense vs Arouca
00:00 Vizela vs Academico Viseu

Giải Đấu VĐQG Hà Lan

22:30 RKC Waalwijk vs VVV Venlo
00:45 AZ Alkmaar vs Groningen
03:00 Zwolle vs Vitesse Arnhem
03:00 Ajax vs Twente

Giải Đấu Hạng 2 Hà Lan

20:00 AZ Alkmaar U21 vs TOP Oss
22:30 PSV Eindhoven U21 vs Roda JC

Giải Đấu VĐQG Nga

18:00 Lok. Moscow vs Rubin Kazan
20:30 Spartak Moscow vs FK Tambov
23:00 Krasnodar vs Rotor Volgograd
23:00 Zenit vs Ural S.r.

Giải Đấu Hạng 2 Nga

17:00 Krasnodar B vs Spartak Moscow B
17:30 Neftekhimik Nizh vs Tom Tomsk
18:00 Krylya Sovetov vs Yenisey
18:00 Shinnik Yaroslavl vs SKA-Khabarovsk
18:00 Irtysh Omsk vs Dinamo Bryansk
18:00 Volgar Astrakhan vs FK Orenburg
19:00 Akron Togliatti vs Baltika
19:00 Alania Vla vs Chertanovo
19:00 Tekstilshchik Ivanov vs Nizhny Nov
20:00 Torpedo Moscow vs Veles Moscow
20:00 Fakel vs Chayka FK Pesch

Giải Đấu VĐQG Albania

19:45 Kukesi vs Apolonia Fier
19:45 Vllaznia Shkoder vs Bylis Ballsh
22:45 Skenderbeu vs KF Laci
22:45 Teuta Durres vs Kastrioti Kruje

Giải Đấu VĐQG Armenia

17:00 Van Yerevan vs FC Noah
18:00 Gandzasar Hoãn Alashkert

Giải Đấu VĐQG Azerbaijan

17:00 Keşla FK Hoãn Səbail FK
19:00 Sabah FK vs Neftchi Baku

Giải Đấu VĐQG Ba Lan

21:00 Jagiellonia vs Warta Poznan
23:30 Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa
02:00 Legia Wars. vs Lechia GD

Giải Đấu Hạng 2 Ba Lan

18:30 GKS Jastrzebie vs GKS Belchatow
18:40 Nieciecza vs LKS Lodz
21:00 Chrobry Glogow vs Resovia

Giải Đấu VĐQG Bosnia

21:00 Radnik Bijeljina vs FK Tuzla City
23:00 Velez Mostar vs Olimpik Sarajevo

Giải Đấu VĐQG Bulgaria

19:15 CSKA 1948 Sofia vs Beroe
19:45 Levski Sofia vs Arda Kardzhali

Giải Đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Portadown FC vs Ballymena Utd
22:00 Larne vs Glenavon
22:00 Carrick Rangers vs Warrenpoint Town
22:00 Crusaders Belfast vs Glentoran
00:30 Linfield vs Cliftonville

Giải Đấu VĐQG Macedonia

19:00 Borec Veles vs Shkendija

Giải Đấu VĐQG Bỉ

22:15 Waasland-Beveren vs RE Mouscron Peruwelz
00:30 OH Leuven vs Cercle Brugge
02:45 Club Brugge vs Sint Truiden

Giải Đấu Hạng 2 Bỉ

02:45 Union Saint-Gilloise vs Lierse

Giải Đấu VĐQG Croatia

21:00 NK Osijek vs NK Varazdin
23:05 Lok. Zagreb vs Sibenik
01:00 Istra 1961 vs HNK Gorica
01:00 Hajduk Split vs HNK Rijeka
01:00 Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb

Giải Đấu VĐQG Georgia

17:00 Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi
17:00 Dinamo Tbilisi vs Samtredia

Giải Đấu VĐQG Hungary

20:45 Zalaegerzseg vs Mezokovesdi SE
23:00 Diosgyori vs Ferencvaros
01:30 Puskas Akademia vs Varda SE

Giải Đấu VĐQG Hy Lạp

22:15 Atromitos vs Aris Salonica
00:30 Olympiakos vs Volos NFC

Giải Đấu VĐQG Israel

20:00 HIK Shmona vs Maccabi Haifa
22:20 Maccabi P.Tikva vs Bnei Yehuda
23:45 Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin
00:50 Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya

Giải Đấu VĐQG Malta

20:00 Mosta vs Tarxien Rainbows
20:00 Santa Lucia FC vs Hibernians
00:15 Zejtun vs Sliema Wanderers
00:15 Sirens vs Gzira Utd

Giải Đấu VĐQG Moldova

21:00 Sfintul Gheorghe Hoãn Milsami

Giải Đấu VĐQG Romania

19:30 Sepsi OSK vs Botosani
02:30 Steaua Bucuresti vs UTA Arad

Giải Đấu VĐQG Serbia

20:00 Vojvodina vs Macva Sabac
22:00 Partizan vs Cukaricki

Giải Đấu VĐQG Slovakia

20:00 Sered vs Spartak Trnava
20:00 FK Pohronie vs Ruzomberok
20:00 Zemplin Michalovce vs MSK Zilina
20:00 Nitra vs Senica
23:00 Slo. Bratislava vs Trencin

Giải Đấu VĐQG Slovenia

21:00 Domzale vs Koper
23:00 Aluminij vs Mura

Giải Đấu VĐQG Séc

20:00 Opava vs Banik Ostrava
20:00 Bohemians 1905 vs Pardubice
22:00 Sigma Olomouc vs Pribram
00:30 Vik.Plzen vs MFk Karvina

Giải Đấu Hạng 2 Séc

17:00 Usti & Labem vs SK Lisen
19:30 Vik.Zizkov vs Jihlava
19:30 Slavoj Vysehrad vs FK Blansko
19:30 Hradec Kralove vs Varnsdorf
19:30 SK Prostejov vs Fotbal Trinec
19:30 MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim

Giải Đấu VĐQG Síp

21:00 AEL Limassol vs Ethnikos Achnas
23:30 AEK Larnaka vs Olympiakos Nic.

Giải Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Goztepe vs Kayserispor
17:30 Genclerbirligi vs Alanyaspor
20:00 Konyaspor vs Erzurum BB
20:00 Malatyaspor vs Istanbul BB
23:00 Galatasaray vs Hatayspor

Giải Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Osmanlispor Hoãn Adanaspor
17:30 Giresunspor vs Eskisehirspor
20:00 Boluspor vs Altay
20:00 Menemen Bld vs Bandirmaspor
23:00 Balikesirspor vs Samsunspor

Giải Đấu VĐQG Thụy Sỹ

00:15 St. Gallen vs Vaduz
02:30 Basel vs Servette

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

00:15 Chiasso vs Schaffhausen
00:15 Winterthur vs Thun

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Điển

21:00 Vasteras vs Osters
21:00 Eskilstuna City vs Norrby
21:00 Dalkurd FF vs GAIS
21:00 Orgryte vs Umea
21:00 Akropolis IF vs Jonkopings
21:00 Trelleborgs vs Halmstads
21:00 Ljungskile SK vs Degerfors IF
21:00 GIF Sundsvall vs Brage

Giải Đấu VĐQG Ukraina

19:00 FC Lviv vs Inhulets Petrove
22:00 Shakhtar Donetsk vs FC Mynai
00:30 FC Mariupol vs Dinamo Kiev

Giải Đấu U21 Ukraine

17:00 Zorya U21 vs Dnipro-1 U21
17:00 Desna U21 vs Vorskla U21
18:00 Kolos Kovalivka U21 vs Oleksandria U21
23:00 Olimpik Donetsk U21 vs Rukh Vynnyky U21

Giải Đấu VĐQG Wales

21:15 Penybont vs Caernarfon Town
21:30 Barry Town vs Flint Town Utd
21:30 Haverfordwest vs Cefn Druids AFC
21:30 Cardiff Metropolitan vs Bala Town

Giải Đấu VĐQG Áo

23:00 Austria Wien vs Sturm Graz
23:00 SCR Altach vs St.Polten
23:00 Admira vs RB Salzburg

Giải Đấu Hạng 2 Áo

20:30 Dornbirn vs Austria Wien II
02:25 Liefering vs Vorwarts Steyr

Giải Đấu VĐQG Đan Mạch

22:00 Vejle vs Midtjylland

Giải Đấu Hạng 2 Đan Mạch

20:00 Fremad Amager vs Viborg

Giải Đấu VĐQG Nhật Bản

FT Kashiwa Reysol 0 - 1 Nagoya Grampus
FT Shimizu S-Pulse 2 - 2 Kawasaki Fro.
FT Consa. Sapporo 1 - 3 Cerezo Osaka
FT Yokohama FC 1 - 1 Sagan Tosu

Giải Đấu Hạng 3 Nhật Bản

FT Cerezo Osaka U23 1 - 0 Fujieda MYFC
FT Kataller Toyama 2 - 0 Kamatamare San.
FT Kagoshima 3 - 2 Fukushima Utd
FT FC Gifu 0 - 2 Gainare Tottori

Giải Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

FT Gimhae City 1 - 1 Gyeongju KHNP

Giải Đấu Cúp Trung Quốc

18:35 Jiangsu Suning vs Tianjin Teda

Giải Đấu VĐQG Arập Xeut

19:30 Dhamak vs Al Ahli (KSA)
21:35 Al Baten vs Al Taawon (KSA)
21:45 Al Faisaly (KSA) vs Al Ain (KSA)

Giải Đấu Hạng 2 Arập Xeut

19:15 Ohud Medina vs Al Feiha
21:25 Al Nahda (KSA) vs Al Tai
21:30 Hajer vs Al Nojoom
22:15 Jeddah Club vs Arar FC
22:25 Sahel (KSA) vs Al Thuqbah

Giải Đấu VĐQG Iran

22:30 Teraktor Sazi Hoãn Foolad Khozestan
22:30 Naft M. Soleyman Hoãn Sepahan
22:30 Gol Gohar Hoãn Peykan
22:30 Nassaji Mazandaran Hoãn Persepolis
22:30 Esteghlal Tehran Hoãn Sanat Naft
22:30 Aluminium Arak Hoãn Machine Sazi
22:30 SaiPa Karadj Hoãn Mes Rafsanjan
22:30 Zobahan Hoãn Shahr Khodrou

Giải Đấu VĐQG Jordan

21:00 Wihdat vs Al Aqaba SC
23:30 Ma'an SC vs Ramtha

Giải Đấu VĐQG New Zealand

07:00 Wanderers SC vs Wellington Phoenix (R)
07:30 Hawke's Bay vs Canterbury
10:00 Team Wellington vs Auckland City
10:00 Eastern Suburbs (NZL) vs Waitakare Utd

Giải Đấu VĐQG Qatar

20:30 Al Arabi (QAT) Hoãn Al Rayyan
20:30 Al Duhail SC Hoãn Al Rayyan

Giải Đấu VĐQG Singapore

16:30 Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN)
16:30 Tanjong Pagar vs Young Lions
16:30 Lion City Sailors vs Balestier Kh.
16:30 Lion City Sailors Hoãn Alb. Niigata (SIN)
16:30 Tampines Rovers vs Geylang Intl
19:15 DPMM FC Hoãn Hougang Utd

Giải Đấu VĐQG Argentina

03:10 Arsenal Sarandi vs Racing Club
03:10 Union Santa Fe vs Atletico Tucuman
05:20 Patronato Parana vs Velez Sarsfield
05:20 Gimnasia LP vs CA Huracan
07:30 River Plate vs Godoy Cruz

Giải Đấu Hạng 2 Argentina

03:10 Nueva Chicago vs Alvarado MDP
03:10 Estudiantes BsAs vs Estudiantes Rio Cuarto
03:10 Gim.Mendoza vs Sarmiento Junin
03:10 Villa Dalmine vs Deportivo Riestra
03:10 All Boys vs Ramon Santamarina
03:10 Quilmes vs Gimnasia Jujuy
04:00 San Martin SJ vs Barracas Central
05:10 Belgrano vs Ind.Rivadavia
05:10 CA Platense vs Deportivo Moron

Giải Đấu VĐQG Brazil

03:00 Botafogo/RJ vs Flamengo/RJ
05:00 Bahia/BA vs Ceara/CE
05:00 Fluminense/RJ vs Atletico/PR
07:00 Coritiba/PR vs Bragantino/SP

Giải Đấu Hạng 2 Brazil

02:00 Juventude/RS vs Chapecoense
04:30 CSA/AL vs America/MG
05:00 Sampaio Correa/MA vs CRB/AL
07:00 Cruzeiro/MG vs Brasil Pelotas/RS
08:00 Cuiaba/MT vs Botafogo/SP

Giải Đấu VĐQG Chi Lê

03:00 Huachipato vs Colo Colo

Giải Đấu Hạng 2 Chi Lê

20:00 Puerto Montt vs San Luis Qui.
05:15 Rangers Talca vs Dep. Copiapo

Giải Đấu VĐQG Colombia

03:00 Once Caldas vs Boyaca Chico
08:00 La Equidad vs Santa Fe

Giải Đấu Hạng 2 Colombia

03:00 Dep.Quindio vs Llaneros FC
03:00 Bogota FC vs Valledupar
03:00 Cortulua vs Leones FC

Giải Đấu VĐQG Ecuador

03:15 Orense SC vs Delfin SC
05:30 Macara vs SD Aucas
08:00 Catolica Quito vs LDU Quito

Giải Đấu VĐQG Paraguay

04:30 General Diaz vs River Plate (PAR)
06:45 Sportivo Luqueno vs Libertad

Giải Đấu VĐQG Peru

02:00 Sporting Cristal vs Ayacucho FC

Giải Đấu VĐQG Uruguay

02:59 Dep. Maldonado vs Danubio
03:00 CA Progreso vs Liverpool P. (URU)
05:15 Cerro Largo vs Cerro Montevideo
07:30 Wanderers vs Plaza Colonia

Giải Đấu VĐQG Mexico

10:05 Club Leon vs Chivas Guad.

Giải Đấu Hạng 2 Mexico

06:00 Morelia vs Tlaxcala FC
08:00 Tampico Madero vs Mineros de Zac.

Giải Đấu VĐQG Costa Rica

03:00 Jicaral Sercoba vs Herediano
03:00 Sporting (CRC) vs Santos Guapiles

Giải Đấu VĐQG Algeria

20:00 JS Saoura vs USM Alger
20:00 US Biskra vs Hussein Dey
21:00 ES Setif vs RC Relizane
22:00 ASO Chlef vs WA Tlemcen

Giải Đấu VĐQG Nam Phi

20:30 Golden Arrows vs Moroka Swallows
20:30 Cape Town City vs Orlando Pirates
23:00 Tshakhuma TM vs Amazulu
01:15 Maritzburg Utd vs Mamelodi Sun.

BongdaWap - Dữ liệu bóng đá số - Kết quả trực tiếp

BongdaWap - Cập nhật dữ liệu bóng đá số hôm nay, kết quả bóng đá trực tiếp, tỷ số livescore của bongdawap.info NHANHCHÍNH XÁC nhất.

Thông tin bongdaso của website Bóng đá Wap cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC.