Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Livescore - Dữ Liệu Bóng Đá Số Ngày 24-09-2021

Giải Đấu Hạng Nhất Anh

01:45 Coventry vs Peterborough Utd
02:00 West Brom vs QPR

Giải Đấu VĐQG Đức

01:30 Greuther Furth vs Bayern Munich

Giải Đấu World Cup Futsal 2021

21:30 Uzbekistan Futsal vs Iran Futsal
00:00 B.D.Nha Futsal vs Serbia Futsal
00:00 T.B.Nha Futsal vs Séc Futsal

Giải Đấu Vòng loại Nữ Châu Á

17:00 Philippines Nữ vs Hồng Kông Nữ
20:00 Singapore Nữ vs Indonesia Nữ

Giải Đấu Giao Hữu ĐTQG

07:00 El Salvador vs Guatemala

Giải Đấu League Two

01:45 Barrow vs Newport

Giải Đấu U23 Anh

17:00 Fulham U23 vs Newcastle U23
01:00 Everton U23 vs Man Utd U23
01:00 Middlesbrough U23 vs Nottingham Forest U23
01:00 West Ham U23 vs Crystal Palace U23
01:00 Brighton U23 vs Leicester City U23
01:00 Chelsea U23 vs Liverpool U23
01:00 Leeds Utd U23 vs Blackburn U23

Giải Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

01:00 Real Sociedad B vs Huesca
02:00 Almeria vs Tenerife

Giải Đấu Hạng 2 Đức

23:30 Jahn Regensburg vs Erzgebirge Aue
23:30 Heidenheim vs Darmstadt

Giải Đấu Hạng 3 Đức

00:00 Hallescher vs Magdeburg

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

00:00 Rehden vs Atlas Delmenhorst
00:30 Drochtersen/Assel vs Altona 93

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

00:00 Illertissen vs Augsburg II
00:00 Rosenheim vs SpVgg Bayreuth
00:00 Eltersdorf vs Wacker Burghausen
00:00 Unterhaching vs Schweinfurt
00:30 Memmingen vs Greuther Furth II

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

00:00 Berliner FC Dynamo vs Chemnitzer
00:00 VSG Altglienicke vs Meuselwitz
00:00 Berlin AK 07 vs Tasmania Berlin

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

00:00 Pirmasens vs Homburg
00:00 Astoria Walldorf vs SSV Ulm
00:00 TSG Balingen vs Stuttgart II

Giải Đấu Hạng 2 Pháp

02:00 Niort vs Paris FC
02:00 Nimes vs Le Havre
02:00 Rodez vs Grenoble
02:00 Pau FC vs Dunkerque
02:00 Quevilly vs Guingamp
02:00 Dijon vs Valenciennes
02:00 Nancy vs Amiens
02:00 Sochaux vs Auxerre

Giải Đấu Hạng 3 Pháp

00:00 SO Cholet vs Chambly
00:00 Stade Briochin vs Annecy FC
00:00 FC Bastia-Borgo vs Red Star 93
00:00 Avranches vs Boulogne
00:00 Villefranche vs Orleans
00:00 Creteil vs Stade Lavallois
00:00 Le Mans vs Concarneau
00:00 Sete vs Bourg Peronnas

Giải Đấu Hạng Nhất Scotland

01:45 Arbroath vs Kilmarnock

Giải Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

01:00 Sporting Lisbon vs Maritimo
03:15 Gil Vicente vs Porto

Giải Đấu Hạng 2 Hà Lan

01:00 SBV Excelsior vs PSV Eindhoven U21
01:00 Emmen vs Den Bosch
01:00 De Graafschap vs Utrecht U21
01:00 Telstar vs AZ Alkmaar U21
01:00 VVV Venlo vs Helmond Sport
01:00 TOP Oss vs Volendam
01:00 Almere City vs Dordrecht 90
01:00 ADO Den Haag vs Roda JC
01:00 Eindhoven vs NAC Breda

Giải Đấu U21 Nga

16:00 Zenit U21 vs Akhmat Gr. U21
16:00 Kryliya Sov. U21 vs Ural U21
16:00 Ufa U21 vs CSKA Mos. U21
17:00 Rostov U21 vs ORS 5 U21
17:00 Rubin Kazan U21 vs Akademiya Konoplev U21
17:00 Arsenal Tula U21 vs Khimki U21
17:00 Strogino Moscow U21 vs Spartak Mos. U21
18:00 Chertanovo U21 vs Lok. Moscow U21
19:00 Din. Moscow U21 vs Nizhny Nov U21
23:00 Krasnodar U21 vs FK Sochi U21

Giải Đấu VĐQG Ba Lan

23:00 Gornik Leczna vs Lechia GD
01:30 Jagiellonia vs Lech Poznan

Giải Đấu Hạng 2 Ba Lan

23:00 Widzew Lodz vs Skra Czestochowa
01:30 Gornik Polkowice vs GKS Tychy

Giải Đấu VĐQG Belarus

19:00 Isloch vs Torpedo Zhodino

Giải Đấu VĐQG Bulgaria

00:00 Beroe vs Arda Kardzhali

Giải Đấu VĐQG Bỉ

01:45 Club Brugge vs OH Leuven

Giải Đấu Hạng 2 Bỉ

01:00 Lierse vs Waasland-Beveren

Giải Đấu VĐQG Estonia

00:00 Levadia T. vs Vaprus Parnu

Giải Đấu VĐQG Georgia

22:00 Torpedo Kut. vs Lokomotiv T
22:00 FC Telavi vs Dila Gori
00:00 Dinamo Batumi vs Samgurali Tskh.
00:00 Dinamo Tbilisi vs Samtredia

Giải Đấu VĐQG Hungary

01:00 Zalaegerzseg vs Paksi

Giải Đấu Hạng 2 Iceland

23:15 Vestri vs Kordrengir

Giải Đấu VĐQG Ireland

01:45 Derry City vs Longford Town
01:45 Bohemians vs Finn Harps
01:45 Dundalk vs Sligo Rovers
01:45 St. Patrick's vs Shamrock Rovers
01:45 Waterford Utd vs Drogheda Utd

Giải Đấu Hạng 2 Ireland

01:45 Cabinteely vs Shelbourne
01:45 Treaty United vs Cork City
01:45 Athlone vs Wexford Youths
01:45 Galway vs UC Dublin

Giải Đấu VĐQG Latvia

21:00 BFC Daugava vs Noah Jurmala

Giải Đấu VĐQG Lithuania

22:00 Zalgiris vs FK Riteriai

Giải Đấu VĐQG Montenegro

00:00 Zeta vs Iskra Danilo

Giải Đấu VĐQG Romania

00:00 Rapid Bucuresti vs Voluntari

Giải Đấu VĐQG Slovakia

22:00 FK Pohronie vs Trencin

Giải Đấu Hạng 2 Séc

22:00 Vik.Zizkov vs Dukla Praha
23:00 Usti & Labem vs Brno

Giải Đấu U19 Séc

17:00 MFk Karvina U19 vs Meteor Praha U19

Giải Đấu VĐQG Síp

23:00 Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas

Giải Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 Altay vs Besiktas

Giải Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 Kocaelispor vs Tuzlaspor

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

01:30 Wil 1900 vs Schaffhausen
01:30 Winterthur vs Aarau

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Điển

00:00 Orgryte vs Eskilstuna City

Giải Đấu VĐQG Ukraina

23:30 Kolos Kovalivka vs Vorskla

Giải Đấu Hạng 2 Áo

23:10 St.Polten vs SKU Amstetten
23:30 Liefering vs Dornbirn
23:30 Blau Weiss Linz vs Horn
23:30 Kapfenberg vs Vorwarts Steyr
23:30 Aust Lustenau vs LASK Juniors

Giải Đấu Hạng 2 Đan Mạch

00:00 Helsingor vs Hobro I.K.
00:00 HB Koge vs Fredericia

Giải Đấu VĐQG Nhật Bản

17:00 Shimizu S-Pulse vs Vissel Kobe

Giải Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

17:00 Daejeon Korail vs Ulsan Citizen

Giải Đấu Hạng 2 Trung Quốc

15:00 Nanjing Fengfan vs Suzhou Dongwu
18:35 Jiangxi Liansheng vs Zhejiang Greentown

Giải Đấu VĐQG Arập Xeut

22:40 Abha vs Dhamak
00:25 Al Ittihad (KSA) vs Al Taawon (KSA)

Giải Đấu VĐQG Jordan

00:30 Buqaa Amman vs Ramtha

Giải Đấu Malay Premier League

15:45 Kuching FA vs Kelantan United

Giải Đấu VĐQG Singapore

18:45 Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers

Giải Đấu VĐQG Thái Lan

18:00 Muang Thong Utd vs Ratchaburi
19:00 Nong Bua Pitchaya vs BG Pathum United

Giải Đấu VĐQG UAE

21:45 Baniyas vs Ajman
21:45 Khorfakkan vs Al Dhafra
00:00 Al Sharjah vs Al Jazira
00:00 Emirates Club vs Al Nasr (UAE)

Giải Đấu Hạng Nhất QG

18:00 Bình Phước Hoãn Khánh Hòa
18:00 Cần Thơ Hoãn Thừa Thiên Huế
18:00 Phù Đổng Hoãn Đăk Lăk
18:00 Bà Rịa Vũng Tàu Hoãn Phố Hiến
18:00 Phú Thọ Hoãn ĐT Long An
18:00 Quảng Nam Hoãn An Giang

Giải Đấu VĐQG Argentina

05:00 Sarmiento Junin vs Velez Sarsfield
07:15 Estudiantes LP vs CA Platense

Giải Đấu Hạng 2 Argentina

06:00 Estudiantes Rio Cuarto vs Nueva Chicago

Giải Đấu Hạng 2 Brazil

05:00 Remo/PA vs Nautico/PE
05:00 Goias/GO vs Vila Nova/GO
07:30 Brusque FC/SC vs Vasco DG/RJ

Giải Đấu VĐQG Bolivia

58' Jorge Wilstermann vs Inde. Petrolero

Giải Đấu VĐQG Chi Lê

04:30 Huachipato vs Palestino
07:00 U. La Calera vs O Higgins

Giải Đấu Hạng 2 Chi Lê

44' Coquimbo Unido vs Deportes Santa Cruz

Giải Đấu VĐQG Colombia

06:00 Deportivo Cali vs Pereira
08:00 Once Caldas vs Alianza Petrolera

Giải Đấu Hạng 2 Colombia

03:15 Real San Andres vs Atletico

Giải Đấu VĐQG Ecuador

07:00 Independiente JT vs Tecnico Uni.

Giải Đấu VĐQG Uruguay

05:00 Plaza Colonia vs Villa Espanola

Giải Đấu VĐQG Venezuela

15' Dep.Tachira vs Portuguesa
03:00 Aragua vs Dep.Lara
05:15 UCV FC vs Atl.Venezuela

Giải Đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07:05 Sporting Kansas II vs Tulsa Roughnecks

Giải Đấu VĐQG Mexico

09:00 Pachuca vs Necaxa
08:00 Puebla vs Cruz Azul
09:00 Club Tijuana vs Mazatlan FC

Giải Đấu Hạng 2 Mexico

45' Morelia vs Oaxaca

Giải Đấu Cúp Ai Cập

00:00 Semouha Club vs Pyramids FC

Giải Đấu VĐQG Nam Phi

22:00 Moroka Swallows vs Cape Town City

BongdaWap - Dữ liệu bóng đá số - Kết quả trực tiếp

BongdaWap - Cập nhật dữ liệu bóng đá số hôm nay, kết quả bóng đá trực tiếp, tỷ số livescore của bongdawap.info NHANHCHÍNH XÁC nhất.

Thông tin bongdaso của website Bóng đá Wap cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC.

Trang tin điện tử Bongdawap.info – Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu tại Việt Nam  

Đối tác: bóng đá trực tuyến | kqbd | Nhà cái uy tín DABET | Soi kèo nhà cái FABET