Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Lịch Bóng Đá Ngày 31-10-2020

Giải Đấu Ngoại Hạng Anh

19:30 Sheffield Utd vs Man City
22:00 Burnley vs Chelsea
00:30 Liverpool vs West Ham Utd

Giải Đấu Hạng Nhất Anh

19:30 Bristol City vs Norwich
22:00 Swansea City vs Blackburn Rovers
22:00 Bournemouth vs Derby County
22:00 Wycombe vs Sheffield Wed.
22:00 Barnsley vs Watford
22:00 Luton Town vs Brentford
22:00 Middlesbrough vs Nottingham Forest
22:00 Millwall vs Huddersfield
22:00 Preston North End vs Birmingham
22:00 QPR vs Cardiff City
22:00 Stoke City vs Rotherham Utd

Giải Đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Real Madrid vs Huesca
22:15 Athletic Bilbao vs Sevilla
00:30 Osasuna vs Atletico Madrid
03:00 Alaves vs Barcelona

Giải Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Cartagena vs Albacete
00:15 Las Palmas vs Real Oviedo

Giải Đấu VĐQG Italia

21:00 Crotone vs Atalanta
00:00 Inter Milan vs Parma
02:45 Bologna vs Cagliari

Giải Đấu Hạng 2 Italia

20:00 Cittadella vs Monza
22:00 Venezia vs Empoli
22:00 Salernitana vs Reggiana
22:00 Ascoli vs Pordenone
22:00 Brescia vs Virtus Entella
22:00 Chievo vs Cosenza
22:00 Vicenza vs Pisa

Giải Đấu VĐQG Đức

21:30 Augsburg vs Mainz
21:30 A.Bielefeld vs B.Dortmund
21:30 Ein.Frankfurt vs Wer.Bremen
21:30 FC Koln vs Bayern Munich
00:30 M.gladbach vs Leipzig

Giải Đấu Hạng 2 Đức

19:00 Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel
19:00 Ein.Braunschweig vs Nurnberg
19:00 Osnabruck vs Sandhausen
19:00 Paderborn 07 vs Jahn Regensburg

Giải Đấu VĐQG Pháp

23:00 Rennes vs Stade Brestois
03:00 Nantes vs PSG

Giải Đấu Hạng 2 Pháp

21:00 Paris FC vs Caen
01:00 Niort Hoãn Grenoble
01:00 Rodez vs Auxerre
01:00 Chambly vs Dunkerque
01:00 Ajaccio vs Troyes
01:00 Guingamp vs Sochaux
01:00 Le Havre vs Pau FC
01:00 Nancy vs Chateauroux
01:00 Valenciennes vs Clermont

Giải Đấu VĐQG Scotland

22:00 Celtic Hoãn St. Mirren
22:00 Dundee Utd vs Ross County
22:00 Livingston vs Motherwell

Giải Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Belenenses vs SC Farense
01:00 Rio Ave vs Moreirense
03:30 Maritimo vs Nacional Madeira

Giải Đấu VĐQG Hà Lan

00:45 Twente vs Zwolle
02:00 Ajax vs Fortuna Sittard
02:00 Groningen vs VVV Venlo
03:00 Willem II vs Vitesse Arnhem

Giải Đấu VĐQG Nga

18:00 Rubin Kazan vs Arsenal-Tula
20:30 Spartak Moscow vs Rostov
20:30 Akhmat Groznyi vs Krasnodar
23:00 PFC Sochi vs Lok. Moscow

Giải Đấu VĐQG Armenia

18:30 Gandzasar vs Van Yerevan
21:00 Pyunik vs Ararat Y

Giải Đấu VĐQG Azerbaijan

17:00 Gabala FC vs Sabah FK
19:00 Zire IK vs Səbail FK

Giải Đấu VĐQG Belarus

17:00 Slavia Mozyr vs Dinamo Brest
19:00 Belshina Bobruisk vs Shakhter Soligo.

Giải Đấu VĐQG Bosnia

20:00 FK Krupa vs FK Tuzla City
23:00 Siroki Brijeg vs Olimpik Sarajevo
23:00 Zrinjski vs Velez Mostar
01:00 Zeljeznicar vs Radnik Bijeljina

Giải Đấu VĐQG Bulgaria

21:30 Slavia Sofia Hoãn Botev Plovdiv
23:45 Beroe vs Arda Kardzhali

Giải Đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Cliftonville vs Carrick Rangers
22:00 Coleraine vs Glentoran
22:00 Glenavon vs Dungannon Swi.
22:00 Warrenpoint Town vs Portadown FC
22:00 Larne vs Ballymena Utd

Giải Đấu VĐQG Bỉ

22:15 Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven
00:30 Charleroi vs Cercle Brugge
02:45 Club Brugge vs KV Mechelen

Giải Đấu VĐQG Croatia

21:00 Slaven Belupo vs NK Osijek
23:05 Istra 1961 vs Hajduk Split

Giải Đấu VĐQG Estonia

18:00 Paide Linname. vs Kuressaare
18:00 Tallinna Kalev vs Trans Narva
21:00 Levadia T. vs Tammeka Tartu

Giải Đấu VĐQG Hungary

20:45 Puskas Akademia vs Zalaegerzseg
23:00 Budapest Honved vs Mezokovesdi SE
01:30 MOL Fehervar FC vs Ferencvaros

Giải Đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Olympiakos vs Apollon Smirnis
22:15 Atromitos vs Pas Giannina
22:15 Volos NFC vs Larissa
00:30 Lamia FC vs Panathinaikos

Giải Đấu VĐQG Iceland

21:00 IA Akranes vs Fjolnir
21:00 Valur Rey. vs Hafnarfjordur
21:00 HK Kopavogur vs KA Akureyri
21:00 KR Reykjavik vs Grotta
21:00 Stjarnan vs Breidablik
21:00 Vikingur Rey. vs Fylkir

Giải Đấu VĐQG Israel

21:15 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa
22:15 Maccabi Netanya vs Hapoel Kfar Saba
23:15 HIK Shmona vs Hapoel Hadera
00:50 Hapoel Tel Aviv vs Beitar Jerusalem

Giải Đấu VĐQG Kazakhstan

15:00 Okzhetpes vs FK Taraz
18:00 FK Kyzylzhar vs Zhetysu Taldykorgan

Giải Đấu VĐQG Lithuania

22:00 Kauno Zalgiris vs FK Riteriai
22:00 FK Panevezys vs Banga

Giải Đấu VĐQG Luxembourg

22:00 Dudelange Hoãn Rodange 91
22:00 Wiltz Hoãn Swift Hesperange
22:00 Progres Niedercorn Hoãn Mondorf-les.
22:00 Racing Union Hoãn Jeunesse Esch
22:00 RM Hamm Benfica Hoãn Hostert
22:00 UNA Strassen Hoãn Differdange
22:00 UT Petange Hoãn Etzella Ettelbruc
22:00 Fola Esch Hoãn Victoria Rosport

Giải Đấu VĐQG Malta

20:00 Floriana Hoãn Birkirkara
20:00 Tarxien Rainbows vs Gudja United
22:15 Hamrun Spartans vs Gzira Utd

Giải Đấu VĐQG Moldova

19:00 Dinamo-Auto vs Milsami
22:00 Speranta vs Codru Lozova FC

Giải Đấu VĐQG Montenegro

21:00 FK Podgorica vs OFK Petrovac
22:00 Zeta vs FK Jerezo
22:00 Sutjeska vs Buducnost
23:00 OFK Titograd vs Rudar
00:00 Decic Tuzi vs Iskra Danilo

Giải Đấu VĐQG Na Uy

00:00 Odd Grenland vs Sarpsborg
02:30 Haugesund vs Aalesund

Giải Đấu VĐQG Phần Lan

21:00 TPS Turku vs Seinajoen JK

Giải Đấu VĐQG Romania

17:30 Aca. Clinceni vs Sepsi OSK
00:15 Botosani vs UTA Arad
02:45 Hermannstadt vs FC Uni.Craiova

Giải Đấu VĐQG Serbia

19:00 Indija vs FK Metalac GM
21:00 FK Rad vs Zlatibor Cajetina
21:00 Cukaricki vs Novi Pazar
21:00 FK Vozdovac vs Backa Topola
23:00 Partizan vs Macva Sabac

Giải Đấu VĐQG Slovakia

23:00 Spartak Trnava vs Zemplin Michalovce
23:00 FK Pohronie vs Zlate Moravce
23:00 MSK Zilina vs Senica

Giải Đấu VĐQG Séc

23:00 Banik Ostrava Hoãn Slovan Liberec
23:00 Pardubice Hoãn Sigma Olomouc
23:00 Jablonec Hoãn Bohemians 1905
23:00 Slavia Praha Hoãn Brno
23:00 C. Budejovice Hoãn Vik.Plzen
23:00 Slovacko Hoãn Opava
23:00 Pribram Hoãn Mlada Boleslav
23:00 MFk Karvina Hoãn Zlin
23:00 Teplice Hoãn Sparta Praha

Giải Đấu VĐQG Síp

21:00 AEL Limassol vs Ermis Aradippou
23:30 Apoel FC vs Apollon Limassol

Giải Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Genclerbirligi vs Gaziantep B.B
20:00 Goztepe vs Alanyaspor
23:00 Galatasaray vs Ankaragucu

Giải Đấu VĐQG Thụy Sỹ

01:00 Servette Hoãn Zurich
01:00 Lausanne Sports Hoãn Vaduz

Giải Đấu VĐQG Ukraina

19:00 Kolos Kovalivka vs Olimpik Donetsk
22:00 PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv
00:30 SK Dnipro-1 vs Dinamo Kiev

Giải Đấu VĐQG Wales

21:30 Connah's QN Hoãn The New Saints
21:30 Newtown AFC Hoãn Haverfordwest
21:30 Barry Town Hoãn Bala Town
21:30 Cardiff Metropolitan Hoãn Cefn Druids AFC

Giải Đấu VĐQG Áo

23:00 Hartberg vs Austria Wien
23:00 RB Salzburg vs Wattens
23:00 St.Polten vs SV Ried

Giải Đấu VĐQG Đan Mạch

22:00 Nordsjaelland vs Midtjylland

Giải Đấu VĐQG Nhật Bản

FT Vegalta Sendai 0 - 0 Sanf Hiroshima
69' Oita Trinita 0 - 0 Urawa Red
25' Shonan Bellmare 0 - 0 Yokohama FC
14:00 Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse
15:00 Kashima Antlers vs Nagoya Grampus
16:00 Kawasaki Fro. vs FC Tokyo
17:00 Gamba Osaka vs Consa. Sapporo

Giải Đấu VĐQG Hàn Quốc

27' Gangwon vs Suwon Bluewings
29' Seongnam Ilhwa Ch. vs Busan I'Park
29' FC Seoul vs Incheon Utd

Giải Đấu VĐQG Trung Quốc

14:30 Tianjin Teda vs Dalian Yifang
18:35 Shandong Luneng vs Hebei CFFC

Giải Đấu VĐQG Arập Xeut

21:50 Al Hilal vs Dhamak
22:15 Abha vs Al Ettifaq
23:50 Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA)

Giải Đấu VĐQG Jordan

21:00 Ramtha vs Sareeh
23:30 Wihdat vs Faisaly (JOR)

Giải Đấu VĐQG Singapore

16:30 Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN)
19:15 DPMM FC vs Geylang Intl

Giải Đấu VĐQG Thái Lan

17:00 Chiangrai Utd vs Bangkok Glass
18:00 Rayong FC vs Trat FC
18:00 Buriram Utd vs Muang Thong Utd
18:30 Port FC vs Trat FC

Giải Đấu VĐQG Uzbekistan

19:00 Nasaf Qarshi vs Kokand-1912

Giải Đấu VĐQG Việt Nam

17:00 SHB Đà Nẵng vs Thanh Hóa
17:00 Hải Phòng vs Quảng Nam
17:00 SL Nghệ An vs Nam Định

Giải Đấu Liên Đoàn Argentina

00:00 Aldosivi vs Estudiantes LP
02:15 Velez Sarsfield vs CA Huracan
04:45 Argentinos Jun. vs San Lorenzo
07:15 Lanus vs Boca Juniors

Giải Đấu VĐQG Brazil

03:00 Botafogo/RJ vs Ceara/CE
05:00 Corinthians/SP vs Internacional/RS
05:00 Coritiba/PR vs Atletico/GO
07:00 Fortaleza/CE vs Fluminense/RJ

Giải Đấu VĐQG Chi Lê

21:00 Colo Colo vs Iquique
23:30 Huachipato vs O Higgins
02:00 Curico Unido vs Palestino
04:30 Audax Italiano vs Everton CD

Giải Đấu VĐQG Colombia

03:30 Jag de Cordoba vs Envigado
06:00 Millonarios vs Atl. Nacional
08:10 Deportivo Cali vs Deportes Tolima

Giải Đấu VĐQG Ecuador

01:15 Mushuc Runa vs Tecnico Uni.
03:30 Delfin SC vs Liga de Portoviejo
06:00 Catolica Quito vs Independiente JT

Giải Đấu VĐQG Paraguay

04:15 General Diaz vs Sportivo Luqueno
06:30 Cerro Porteno vs Libertad

Giải Đấu VĐQG Peru

23:00 Cienciano vs UTC Cajamarca
01:15 Uni.San Martin vs Binacional
03:30 Alianza Huanuco vs Universitario
06:00 Ayacucho FC vs Melgar

Giải Đấu VĐQG Uruguay

05:00 Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo

Giải Đấu VĐQG Venezuela

04:00 Mineros Guayana vs Estu.Merida
07:00 Carabobo vs Yaracuyanos

Giải Đấu VĐQG Mỹ

02:37 Dallas vs Houston Dynamo
07:37 Nashville FC vs Chicago Fire

Giải Đấu VĐQG Mexico

06:00 Atlas vs Puebla
08:00 Pumas UNAM vs Chivas Guad.
10:06 Monterrey vs Cruz Azul

Giải Đấu VĐQG Costa Rica

05:30 Herediano vs Sporting (CRC)
09:00 Dep. Saprissa vs Alajuelense

Giải Đấu VĐQG Ai Cập

20:00 Semouha Club vs FC Masr
22:30 Pyramids FC vs Arab Contractors
01:00 Tala'ea Al Jaish vs Ahly Cairo

Giải Đấu Hạng Nhất Scotland

22:00 Greenock Morton vs Ayr Utd
22:00 Dundee vs Raith Rovers
22:00 Dunfermline vs Queen of South
22:00 Inverness C.T. vs Arbroath

Giải Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 SC Covilha vs Porto B
22:00 Academica Coim vs UD Oliveirense
00:30 Chaves vs Vilafranquense

Giải Đấu Hạng 2 Hà Lan

20:00 Go Ahead Eagles vs SBV Excelsior
22:30 Roda JC vs Den Bosch

Giải Đấu Hạng 2 Bỉ

02:45 Westerlo vs Union Saint-Gilloise

Giải Đấu Hạng 2 Iceland

22:00 Trottur Rey. Hoãn Vik. Olafsvik
22:00 Vestri Hoãn Afturelding
22:00 Keflavik Hoãn Magni Grenivik
22:00 UMF Grindavik Hoãn Leiknir Faskr.
22:00 Vestmannaeyjar Hoãn Fram Rey.
22:00 Thor Akureyri Hoãn Leiknir Rey.

Giải Đấu Hạng 2 Phần Lan

21:00 KTP Kotka vs AC Kajaani
21:00 MuSa Pori vs Jaro
21:00 SJK Akatemia vs Mypa
21:00 Gnistan vs KPV Kokkola
21:00 EIF Ekenas vs AC Oulu
21:00 MP Mikkeli vs VPS Vaasa

Giải Đấu Hạng 2 Séc

21:00 Jihlava vs Varnsdorf
21:00 Vik.Zizkov vs Dukla Praha
21:00 Slavoj Vysehrad vs Sellier&Bellot Vlasim
21:00 Taborsko vs SK Lisen
21:00 MFK Chrudim vs FK Blansko
21:00 Usti & Labem vs Fotbal Trinec

Giải Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Umraniyespor
20:00 Bursaspor vs Boluspor
20:00 Menemen Bld Hoãn Osmanlispor
23:00 Altinordu SK Hoãn Bandirmaspor

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

23:30 Chiasso vs Wil 1900
01:00 Schaffhausen vs SC Kriens

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Điển

19:00 Degerfors IF vs Akropolis IF
21:00 Dalkurd FF vs Jonkopings
23:30 Osters vs Halmstads
23:30 GIF Sundsvall vs Orgryte

Giải Đấu Hạng 2 Áo

18:00 Blau Weiss Linz vs Rapid Wien II
20:30 Austria Klagenfurt vs SKU Amstetten

Giải Đấu Hạng 2 Đan Mạch

19:00 Esbjerg FB vs Fredericia
21:00 Hobro I.K. vs Fremad Amager

Giải Đấu Hạng 2 Hàn Quốc

FT Suwon FC 2 - 1 Gyeongnam
14:00 Bucheon 1995 vs Chungnam Asan

Giải Đấu Hạng 2 Trung Quốc

14:00 Taizhou Yuanda vs Kunshan FC
17:00 Suzhou Dongwu vs Jiangxi Liansheng
18:35 Guizhou Zhicheng vs Beijing BG

Giải Đấu Hạng Nhất QG

16:00 Bình Phước vs An Giang
16:00 Bà Rịa Vũng Tàu vs Khánh Hòa
16:00 Bình Định vs Phố Hiến

Giải Đấu Hạng 2 Brazil

02:30 Confianca/SE vs Chapecoense
02:30 Oeste/SP vs Sampaio Correa/MA
05:00 Operario/PR vs Botafogo/SP
05:00 Avai/SC vs America/MG
07:00 CSA/AL vs Nautico/PE
08:00 Cuiaba/MT vs CRB/AL

Giải Đấu Hạng 2 Colombia

03:30 Real Cartagena vs Atletico Huila
03:30 Dep.Quindio vs Barranquilla
03:30 Boca Juniors Cali vs Cortulua
03:30 Llaneros FC vs Tigres(COL)
03:30 Orsomarso vs Atletico
03:30 Real San Andres vs Leones FC

Giải Đấu Hạng 2 Mexico

10:05 Venados vs Leones Negros UdeG

Giải Đấu Cúp Ba Lan

18:30 Swit Skolwin vs Cracovia Krakow
19:00 Unia Janikowo vs LKS Lodz
21:30 Olimpia Grudz. vs Lechia GD
23:00 Pogon Siedlce vs Radomiak Radom
00:30 Stal Mielec vs Piast Gliwice

Giải Đấu League One

20:00 Gillingham vs Sunderland
22:00 Rochdale vs Bristol Rovers
22:00 Fleetwood Town vs Oxford Utd
22:00 Peterborough Utd vs Shrewsbury
22:00 Accrington vs Plymouth Argyle
22:00 Swindon vs Hull City
22:00 Milton Keynes Dons vs Wimbledon
22:00 Burton Albion vs Blackpool
22:00 Doncaster Rovers vs Lincoln
22:00 Ipswich vs Crewe Alexandra
22:00 Portsmouth vs Charlton Athletic
22:00 Wigan vs Northampton

Giải Đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

21:45 Amorebieta vs Barakaldo
21:45 Sporting Gijon B vs Numancia
22:00 Real Oviedo B vs Marino de Luanco
22:30 UD Mutilvera vs CD Calahorra
23:00 Burgos CF vs Union Langreo
00:00 Villarrubia CF vs Merida
00:00 Extremadura UD vs Badajoz

Giải Đấu Hạng 3 Italia

21:00 Pro Vercelli vs Giana Erminio
21:00 Paganese vs Teramo
22:30 Arezzo vs Triestina

Giải Đấu Hạng 3 Đức

20:00 Munchen 1860 vs Duisburg
20:00 Uerdingen vs Saarbrucken
20:00 Verl vs Zwickau
20:00 Waldhof Man. vs Magdeburg
20:00 Hallescher vs Unterhaching
20:00 Dynamo Dresden vs Meppen

Giải Đấu Hạng 2 Scotland

22:00 Forfar Athletic vs Montrose
22:00 Cove Rangers vs Partick Thistle
22:00 Clyde vs Peterhead
22:00 Falkirk vs East Fife

Giải Đấu Aus Queensland

14:30 Brisbane City vs Capalaba
15:30 Brisbane Strikers vs Peninsula Power
16:00 Redlands Utd vs Gold Coast Utd
16:30 Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd

Giải Đấu Aus South Sup.League

15:30 Adelaide Utd U21 vs Adelaide Olympic
15:30 Adelaide Raiders vs Croydon Kings
15:30 Campbelltown City vs Modbury Jets
15:30 Para Hills Knights vs Cumberland Utd
15:30 Ade. Blue Eagles vs Metro Stars
15:30 Adelaide Comets vs Adelaide City

Giải Đấu Hạng 3 Nhật Bản

FT Yokohama SCC 2 - 2 Grulla Morioka
FT Gainare Tottori 0 - 1 Cerezo Osaka U23
FT Blaublitz Akita 2 - 1 Vanraure Hachinohe
26' Nagano Parceiro 0 - 0 Kataller Toyama
26' FC Gifu 0 - 0 Sagamihara
26' Kagoshima 0 - 1 FC Imabari
17:00 Roas. Kumamoto vs Azul Claro Numazu

Giải Đấu Japan Football League

FT MIO Biwako 1 - 0 Verspah Oita
FT Matsue City 3 - 2 Nara Club
FT Reinmeer Aomori 1 - 2 Veertien Mie
FT Tokyo Musashino 0 - 1 Maruyasu Okazaki
FT Kochi United SC 0 - 2 Tegevajaro Miyazaki
10:00 Sony Sendai vs FC Osaka

Giải Đấu Nữ Nhật

FT Nojima Stella nữ 0 - 1 Alb. Niigata Nữ
73' JEF United Nữ 1 - 3 NTV Beleza Nữ

Giải Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

73' Changwon City 1 - 0 Jeonju EM
73' Hwaseong FC 0 - 0 Busan Transp.
73' Chuncheon FC 1 - 1 Gyeongju Citizen
73' Pyeongtaek FC 1 - 0 Cheongju FC
71' Gangneung City 1 - 0 Daejeon Korail
73' Gyeongju KHNP 0 - 1 Mokpo City
73' Cheonan City 0 - 0 Yangju FC
73' Gimhae City 2 - 1 GimPo Citizen

Giải Đấu League Two

20:00 Exeter City vs Carlisle
22:00 Southend vs Port Vale
22:00 Tranmere Rovers vs Morecambe
22:00 Salford City vs Oldham
22:00 Newport vs Harrogate Town
22:00 Barrow vs Bradford City
22:00 Crawley Town vs Cambridge Utd
22:00 Cheltenham vs Forest Green
22:00 Leyton Orient vs Bolton
22:00 Mansfield vs Walsall
22:00 Stevenage vs Grimsby

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 Rehden Hoãn SSV Jeddeloh
20:00 Atlas Delmenhorst Hoãn Wolfsburg II
20:00 Wer.Bremen II Hoãn Hannover II

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

20:00 Memmingen vs Schweinfurt
20:00 Illertissen vs Greuther Furth II
20:00 Nurnberg II vs TSV Aubstadt
20:00 SpVgg Bayreuth vs VfB Eichstatt
20:00 VfR Garching vs Heimstetten

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:30 Auerbach vs Union Furstenwalde
19:30 SV Lichtenberg Hoãn Hertha Berlin II
19:30 Viktoria Berlin Hoãn Lok.Leipzig

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Mainz II vs Homburg
20:00 Astoria Walldorf vs Koblenz
20:00 TSV Steinbach vs SSV Ulm
20:00 Aalen vs Elversberg
20:00 FSV Frankfurt vs Pirmasens
20:00 Bahlinger vs Hessen Kassel

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Rodinghausen vs Sportfreunde Lotte
20:00 Fortuna Koln vs B.Dortmund II
20:00 Bergisch Gladbach vs FC Koln II
20:00 Fort.Dusseldorf II vs RW Ahlen
20:00 SV Straelen vs A.Aachen
20:00 Homberg vs Wuppertaler
20:00 Lippstadt vs Wegberg-Beeck
20:00 Oberhausen vs Wiedenbruck
21:30 Schalke 04 II vs Essen

Giải Đấu U19 Séc

16:30 Banik Ostrava U19 vs Sparta Praha U19
18:00 Slovacko U19 vs Pardubice U19

Giải Đấu U21 Ukraine

18:00 FC Lviv U21 vs Vorskla U21
18:00 FC Mynai U21 vs Rukh Vynnyky U21
18:00 Inhulets Petrove U21 vs Zorya U21

Thông tin lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Xem lịch thi đấu hôm nay, đêm nay và ngày mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế được tổng hợp từ website giải đấu MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục trong suốt 24h ngày hôm nay

bongdawap.info cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết,cụ thể và chính xác nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch thi đấu trên website Bongdawap.info được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.