Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Lịch Bóng Đá Ngày 23-01-2021

Giải Đấu Giao Hữu CLB

16:30 Helsingor vs Hellerup
17:00 GKS Tychy vs Fotbal Trinec
18:00 B93 Kobenhavn vs HB Koge
18:59 Koper vs Tabor Sezana
19:00 Helsinki vs Haka
19:00 Wisla Krakow vs Spartak Trnava
19:00 Slo. Bratislava vs Gornik Zabrze
19:00 Cracovia Krakow vs MSK Zilina
19:00 Zaglebie Sosno vs Korona Kielce
19:30 Ilves Tampere vs Seinajoen JK
20:00 Aarhus AGF vs Brondby
21:00 Arsenal-Tula vs Novi Pazar
21:00 LASK Juniors vs Vorwarts Steyr
21:00 Wacker Innsbruck vs Dornbirn
23:00 Shakhtar Donetsk vs Ludogorets

Giải Đấu Giao Hữu ĐTQG

07:00 Guatemala vs Puerto Rico

Giải Đấu Ngoại Hạng Anh

03:00 Aston Villa vs Newcastle

Giải Đấu Hạng Nhất Anh

22:00 QPR vs Derby County

Giải Đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Huesca vs Villarreal
22:15 Sevilla vs Cadiz
00:30 Real Sociedad vs Real Betis
03:00 Alaves vs Real Madrid

Giải Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Rayo Vallecano vs Mallorca
00:15 Lugo vs Tenerife
00:15 Girona vs Espanyol
02:30 Malaga vs SD Ponferradina

Giải Đấu VĐQG Italia

21:00 Roma vs Spezia
00:00 AC Milan vs Atalanta
00:00 Udinese vs Inter Milan
02:45 Fiorentina vs Crotone

Giải Đấu Hạng 2 Italia

20:00 Venezia vs Cittadella
20:00 Cosenza vs Pordenone
20:00 Frosinone vs Reggina
20:00 Reggiana vs Vicenza
20:00 Ascoli vs Chievo
22:00 Salernitana vs Pescara

Giải Đấu VĐQG Đức

21:30 Augsburg vs Union Berlin
21:30 A.Bielefeld vs Ein.Frankfurt
21:30 Freiburg vs Stuttgart
21:30 B.Leverkusen vs Wolfsburg
21:30 Mainz vs Leipzig
00:30 Hertha Berlin vs Wer.Bremen

Giải Đấu Hạng 2 Đức

19:00 Ein.Braunschweig vs Hamburger
19:00 Karlsruher vs Heidenheim
19:00 Paderborn 07 vs Wurzburger

Giải Đấu VĐQG Pháp

23:00 Lens vs Nice
03:00 Monaco vs Marseille

Giải Đấu Hạng 2 Pháp

21:00 Clermont vs Auxerre
01:00 Pau FC vs Troyes
01:00 Dunkerque vs Ajaccio
01:00 Paris FC vs Amiens
01:00 Caen vs Rodez
01:00 Chateauroux vs Valenciennes
01:00 Grenoble vs Chambly
01:00 Le Havre vs Guingamp
01:00 Nancy vs Niort

Giải Đấu VĐQG Scotland

22:00 Aberdeen vs Motherwell
22:00 Rangers vs Ross County

Giải Đấu VĐQG Hà Lan

22:30 ADO Den Haag vs Emmen
00:45 Vitesse Arnhem vs Groningen
02:00 PSV Eindhoven vs RKC Waalwijk
03:00 Heracles Almelo vs Heerenveen

Giải Đấu VĐQG Albania

20:00 KF Tirana Hoãn Kukesi
20:00 Bylis Ballsh Hoãn KF Laci
20:00 Kastrioti Kruje Hoãn Partizani Tirana
20:00 Vllaznia Shkoder Hoãn Apolonia Fier
20:00 Teuta Durres Hoãn Skenderbeu

Giải Đấu VĐQG Bắc Ai Len

19:30 Crusaders Belfast vs Larne
22:00 Linfield vs Warrenpoint Town
22:00 Coleraine vs Dungannon Swi.
22:00 Ballymena Utd vs Cliftonville
00:30 Glenavon vs Glentoran

Giải Đấu VĐQG Bỉ

22:15 KV Mechelen vs Eupen
00:30 Sint Truiden vs RE Mouscron Peruwelz
00:30 Kortrijk vs Cercle Brugge
02:45 Antwerpen vs Oostende

Giải Đấu VĐQG Croatia

21:00 NK Varazdin vs HNK Rijeka
23:05 HNK Gorica vs Dinamo Zagreb

Giải Đấu VĐQG Hungary

20:30 Varda SE vs Mezokovesdi SE
23:00 Puskas Akademia vs Ferencvaros
01:30 Ujpest vs MOL Fehervar FC

Giải Đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Asteras Tripolis vs Larissa
22:15 Apollon Smirnis vs Aris Salonica
00:30 Panathinaikos vs OFI Creta

Giải Đấu VĐQG Israel

20:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Haifa
22:30 Maccabi P.Tikva vs Ashdod
23:45 HIK Shmona vs Beitar Jerusalem
01:00 Maccabi Haifa vs Bnei Sakhnin
01:45 Maccabi Netanya vs Maccabi TA

Giải Đấu VĐQG Malta

20:00 Floriana vs Hibernians
20:00 Lija Athletic vs Gudja United
00:00 Zejtun vs Senglea Athletic
00:00 Sliema Wanderers vs Sirens

Giải Đấu VĐQG Romania

17:30 Sepsi OSK vs Astra Giurgiu
21:30 UTA Arad vs Arges Pitesti
02:00 FC Uni.Craiova vs Viitorul C.

Giải Đấu VĐQG Séc

20:00 Sigma Olomouc vs Opava
22:00 Bohemians 1905 vs Slovacko
22:00 Zlin vs Banik Ostrava
00:30 MFk Karvina vs Slavia Praha

Giải Đấu VĐQG Síp

21:00 Olympiakos Nic. vs Ethnikos Achnas
23:30 EN Paralimni vs Omonia Nicosia

Giải Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Genclerbirligi vs Trabzonspor
23:00 Istanbul BB vs Rizespor

Giải Đấu VĐQG Thụy Sỹ

00:15 Lausanne Sports vs Sion
02:30 Basel vs Zurich

Giải Đấu VĐQG Wales

21:30 The New Saints Hoãn Bala Town
21:30 Flint Town Utd Hoãn Penybont
21:30 Barry Town Hoãn Aberystwyth
21:30 Caernarfon Town Hoãn Cardiff Metropolitan

Giải Đấu VĐQG Áo

23:00 SV Ried vs Austria Wien
23:00 St.Polten vs Admira
23:00 Wolfsberger AC vs Hartberg

Giải Đấu VĐQG Australia

13:05 Western United vs Perth Glory
15:10 Adelaide Utd vs Melb. Victory

Giải Đấu VĐQG Bahrain

20:40 Manama vs East Riffa
23:10 Al Najma (BHR) vs Muharraq

Giải Đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 HK Ranger Hoãn Kitchee
16:30 Lee Man FC Hoãn Southern District
19:00 Eastern AA Hoãn Pegasus

Giải Đấu VĐQG Iran

18:30 Gol Gohar vs Teraktor Sazi
20:15 Esteghlal Tehran vs SaiPa Karadj

Giải Đấu VĐQG Kuwait

20:25 Kazma vs Salmiya
22:55 Al Kuwait vs Al Arabi (KUW)

Giải Đấu VĐQG New Zealand

08:00 Wanderers SC vs Hawke's Bay
10:00 Team Wellington vs Wellington Phoenix (R)
10:00 Eastern Suburbs (NZL) vs Auckland City

Giải Đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Bình Định vs Sài Gòn FC
18:00 Hải Phòng vs Nam Định
19:15 Hà Nội FC vs BCM Bình Dương

Giải Đấu VĐQG Brazil

05:00 Sao Paulo/SP vs Coritiba/PR
07:00 Vasco DG/RJ vs Atl. Mineiro/MG

Giải Đấu VĐQG Chi Lê

04:00 Colo Colo vs Coquimbo Unido
06:30 Cobresal vs U. La Calera

Giải Đấu VĐQG Colombia

05:35 Envigado vs Deportivo Pasto
06:00 Santa Fe vs Deportes Tolima
08:00 Once Caldas vs Junior Barranquilla

Giải Đấu VĐQG Uruguay

05:15 Cerro Montevideo vs CA Torque
07:45 Nacional Montevideo vs Wanderers

Giải Đấu VĐQG Mexico

06:00 Monterrey vs Club Leon
08:00 Atlas vs Tigres UANL

Giải Đấu VĐQG Costa Rica

03:00 Sporting (CRC) vs Santos Guapiles
08:00 Alajuelense vs San Carlos

Giải Đấu VĐQG Ai Cập

19:30 Ghazl Al Mahalla vs Ismaily SC
22:00 Aswan FC vs Zamalek SC

Giải Đấu VĐQG Nam Phi

20:00 Mamelodi Sun. vs Moroka Swallows
20:30 TS Galaxy vs Blo. Celtic
22:00 Baroka FC vs Amazulu
22:00 Stellenbosch FC vs Kaizer Chiefs
01:15 Maritzburg Utd vs Orlando Pirates

Giải Đấu Copa Sudamericana

03:00 Lanus vs Defensa YJ

Giải Đấu VĐ Các QG Châu Phi

23:00 Zambia vs Guinea
02:00 Namibia vs Tanzania

Giải Đấu Hạng Nhất Scotland

22:00 Queen of South vs Greenock Morton
22:00 Dunfermline vs Ayr Utd
22:00 Hearts vs Raith Rovers
22:00 Inverness C.T. vs Alloa Athletic

Giải Đấu Hạng 2 Hà Lan

20:00 Den Bosch vs NAC Breda
22:30 TOP Oss vs SBV Excelsior

Giải Đấu Hạng 2 Bỉ

02:45 Deinze vs Union Saint-Gilloise

Giải Đấu Hạng 2 Israel

20:00 Hapoel Acre Hoãn Hapoel Iksal
20:00 Hapoel R. Gan Hoãn Hapoel Kfar Shalem
20:00 INR HaSharon Hoãn Hapoel Raanana
20:00 HR Letzion Hoãn Hapoel Umm Al Fahm
20:00 Ahi Nazareth Hoãn H. Petah Tikva
20:00 Sektzia Nes Tziona Hoãn Kafr Qasim
20:00 Hapoel Jerusalem Hoãn Hapoel Nof HaGalil
20:00 Hapoel Afula Hoãn Beitar TA Ramla

Giải Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Bandirmaspor vs Umraniyespor
20:00 Eskisehirspor vs Osmanlispor
23:00 Adana Demirspor vs Bursaspor

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

00:15 Wil 1900 vs Aarau
00:15 Thun vs Schaffhausen

Giải Đấu Hạng 2 Brazil

02:30 Confianca/SE vs America/MG
05:00 Avai/SC vs Guarani/SP

Giải Đấu Hạng 2 Colombia

03:00 Valledupar vs Orsomarso
03:00 Leones FC vs Fortaleza
03:00 Atletico vs Real Cartagena
03:30 Llaneros FC vs Dep.Quindio

Giải Đấu Hạng 2 Mexico

01:00 Morelia vs Tampico Madero

Giải Đấu Cúp FA

19:15 Southampton vs Arsenal
22:00 Swansea City vs Nottingham Forest
22:00 Brighton vs Blackpool
22:00 Barnsley vs Norwich
22:00 Millwall vs Bristol City
22:00 Sheffield Utd vs Plymouth Argyle
22:00 West Ham Utd vs Doncaster Rovers
00:30 Cheltenham vs Man City

Giải Đấu Liên Đoàn Scotland

00:30 St. Johnstone vs Hibernian

Giải Đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

02:45 Sporting Lisbon vs Braga

Giải Đấu Iceland Reykjavik

19:30 Valur Rey. vs Trottur Rey.
22:00 Vikingur Rey. vs IR Reykjavik

Giải Đấu League One

22:00 Lincoln vs Northampton
22:00 Crewe Alexandra vs Wimbledon
22:00 Charlton Athletic vs Swindon
22:00 Gillingham vs Rochdale
22:00 Ipswich vs Peterborough Utd
22:00 Oxford Utd vs Bristol Rovers
22:00 Portsmouth vs Hull City
22:00 Sunderland vs Shrewsbury
22:00 Wigan vs Fleetwood Town

Giải Đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

19:00 CD Marino vs Marbella
21:30 Sporting Gijon B vs Burgos CF
21:30 Valladolid II vs Union Langreo
21:30 Arenas de Guecho vs Alaves B
22:00 Numancia vs Cultural Leonesa
22:30 Amorebieta vs Portugalete
22:30 Villarrubia CF vs Extremadura UD
22:30 UD Mutilvera vs SD Logrones
23:00 Lleida Esportiu vs L'Hospitalet
23:00 SD Tarazona vs Izarra
23:00 Racing Ferrol vs Celta Vigo II
23:00 Murcia vs Real Betis B

Giải Đấu Hạng 3 Italia

21:00 Novara vs Pro Vercelli
21:00 Arezzo vs Feralpisalo
23:30 Imolese Calcio vs Padova
23:30 Livorno vs Albinoleffe

Giải Đấu Hạng 3 Đức

20:00 Vik.Koln vs Waldhof Man.
20:00 Verl vs Wehen
20:00 Hallescher vs Magdeburg
20:00 Dynamo Dresden vs Kaiserslautern
20:00 Duisburg vs Hansa Rostock
20:00 Unterhaching vs Zwickau

Giải Đấu Hạng 2 Scotland

22:00 Forfar Athletic Hoãn Falkirk
22:00 East Fife Hoãn Cove Rangers
22:00 Airdrieonians Hoãn Partick Thistle
22:00 Dumbarton Hoãn Peterhead
22:00 Montrose Hoãn Clyde

Giải Đấu Nữ Australia

12:05 Newcastle Jets Nữ vs WS Wanderers Nữ

Giải Đấu League Two

20:00 Exeter City vs Stevenage
20:00 Scunthorpe Utd vs Grimsby
22:00 Southend vs Mansfield
22:00 Tranmere Rovers vs Bolton
22:00 Carlisle Hoãn Forest Green
22:00 Morecambe vs Colchester Utd
22:00 Cambridge Utd vs Bradford City
22:00 Cheltenham Hoãn Barrow
22:00 Oldham vs Newport
22:00 Port Vale vs Walsall

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Astoria Walldorf vs Bahlinger
20:00 Stadtallendorf vs Freiburg II
20:00 TSV Schott Mainz vs Bayern Alzenau
20:00 Hessen Kassel vs TSV Steinbach
20:00 Aalen vs Mainz II
20:00 Elversberg vs Hoffenheim II

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Rodinghausen vs M.gladbach II
20:00 Schalke 04 II vs Oberhausen
20:00 Bergisch Gladbach vs Preussen Munster
20:00 FC Koln II vs B.Dortmund II
20:00 Essen vs Bonner SC
20:00 Wuppertaler vs Lippstadt
20:00 Wegberg-Beeck vs Wiedenbruck
20:00 SV Straelen vs Fortuna Koln
20:00 Homberg vs Fort.Dusseldorf II
20:00 A.Aachen vs RW Ahlen

Giải Đấu U23 Anh

20:00 Liverpool U23 vs Derby County U23

Giải Đấu U19 Séc

19:00 Opava U19 vs Pardubice U19
19:45 Meteor Praha U19 vs Hradec Kralove U19

Thông tin lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Xem lịch thi đấu hôm nay, đêm nay và ngày mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế được tổng hợp từ website giải đấu MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục trong suốt 24h ngày hôm nay

bongdawap.info cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết,cụ thể và chính xác nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch thi đấu trên website Bongdawap.info được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.