Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Lịch Bóng Đá Ngày 11-04-2021

Giải Đấu Giao Hữu CLB

18:15 Persib Bandung vs Persebaya Surabaya
21:00 Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP

Giải Đấu Ngoại Hạng Anh

18:00 Burnley vs Newcastle
20:05 West Ham Utd vs Leicester City
22:30 Tottenham vs Man Utd
01:00 Sheffield Utd vs Arsenal

Giải Đấu VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Villarreal vs Osasuna
21:15 Valencia vs Real Sociedad
23:30 Valladolid vs Granada
02:00 Real Betis vs Atletico Madrid

Giải Đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Malaga vs Albacete
21:00 Zaragoza vs Almeria
23:15 Mirandes vs UD Logrones
23:15 Sabadell vs Cartagena
23:15 Mallorca vs Lugo
02:00 Espanyol vs Leganes

Giải Đấu VĐQG Italia

17:30 Inter Milan vs Cagliari
20:00 Juventus vs Genoa
20:00 Sampdoria vs Napoli
20:00 Verona vs Lazio
23:00 Roma vs Bologna
01:45 Fiorentina vs Atalanta

Giải Đấu Hạng 2 Italia

20:00 Reggina vs Vicenza
00:00 Venezia vs Cosenza

Giải Đấu VĐQG Đức

20:30 Schalke 04 vs Augsburg
23:00 FC Koln vs Mainz

Giải Đấu Hạng 2 Đức

18:30 Wurzburger vs Nurnberg
18:30 Hannover 96 vs Heidenheim
18:30 Osnabruck vs Ein.Braunschweig

Giải Đấu VĐQG Pháp

18:00 Rennes vs Nantes
20:00 Stade Brestois vs Nimes
20:00 Saint Etienne vs Bordeaux
20:00 Lens vs Lorient
20:00 Nice vs Stade Reims
22:05 Monaco vs Dijon
02:00 Lyon vs Angers

Giải Đấu Hạng 2 Pháp

00:00 Amiens vs Rodez

Giải Đấu VĐQG Scotland

21:00 Rangers vs Hibernian

Giải Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Gil Vicente vs Moreirense
21:30 Santa Clara vs Nacional Madeira
23:30 Braga vs Belenenses
02:00 Sporting Lisbon vs Famalicao

Giải Đấu VĐQG Hà Lan

17:15 Utrecht vs Feyenoord
19:30 VVV Venlo vs PSV Eindhoven
19:30 Groningen vs Heerenveen
21:45 RKC Waalwijk vs Ajax

Giải Đấu VĐQG Nga

18:00 Arsenal-Tula vs Krasnodar
20:30 Din. Moscow vs Ural S.r.
20:30 PFC Sochi vs Zenit
23:00 Lok. Moscow vs Spartak Moscow

Giải Đấu VĐQG Albania

21:00 Partizani Tirana vs Bylis Ballsh

Giải Đấu VĐQG Azerbaijan

20:00 Zire IK vs Keşla FK
22:15 Karabakh Agdam vs Sumqayit

Giải Đấu VĐQG Ba Lan

20:00 Zaglebie Lubin vs Podbeskidzie
22:30 Lech Poznan vs Legia Wars.

Giải Đấu VĐQG Belarus

18:00 FK Minsk vs Bate Borisov
20:00 FK Smorgon vs Shakhter Soligo.
22:00 Slavia Mozyr vs Vitebsk
00:00 Gomel vs Neman Grodno

Giải Đấu VĐQG Bosnia

20:00 FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla
22:00 Siroki Brijeg vs FK Krupa
00:00 Borac Banja Luka vs Olimpik Sarajevo

Giải Đấu VĐQG Bulgaria

23:45 Cherno More vs Levski Sofia

Giải Đấu VĐQG Macedonia

18:00 Sileks Kratovo vs Vardar
18:00 Academy Pandev vs Shkupi
18:00 Belasica Strumica vs Makedonija
18:00 Borec Veles vs FC Struga
18:00 Renova vs Shkendija

Giải Đấu VĐQG Bỉ

18:30 Genk vs Sint Truiden
21:00 Waasland-Beveren vs Kortrijk
23:15 Anderlecht vs Club Brugge
01:45 Beerschot-Wilrijk vs Oostende

Giải Đấu VĐQG Croatia

20:00 Slaven Belupo vs NK Osijek
22:05 Istra 1961 vs Hajduk Split
00:10 Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

Giải Đấu VĐQG Estonia

17:00 Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu
17:00 Trans Narva vs Tulevik Viljandi
19:00 Nomme Kalju vs Levadia T.
23:00 TJK Legion vs Flora Tallinn

Giải Đấu VĐQG Georgia

19:00 Dinamo Tbilisi vs Samtredia
20:00 Saburtalo vs Shukura
21:00 Torpedo Kut. vs Lokomotiv T

Giải Đấu VĐQG Hungary

19:30 Diosgyori vs Paksi
22:00 Zalaegerzseg vs Budapest Honved

Giải Đấu VĐQG Hy Lạp

19:00 Aris Salonica vs AEK Athens
21:15 Asteras Tripolis vs PAOK
23:30 Olympiakos vs Panathinaikos

Giải Đấu VĐQG Israel

23:00 Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera
00:15 Maccabi TA vs Maccabi P.Tikva

Giải Đấu VĐQG Latvia

19:00 Ventspils vs BFC Daugava
21:00 Spartaks Jurmala vs Rigas Futbola Skola
22:00 Noah Jurmala Hoãn METTA/LU Riga

Giải Đấu VĐQG Lithuania

17:00 FK Panevezys vs Hegelmann Litauen
19:00 Kauno Zalgiris vs Zalgiris
23:00 Banga vs Dainava Alytus

Giải Đấu VĐQG Luxembourg

21:00 Progres Niedercorn vs Wiltz
21:00 Mondorf-les. vs UNA Strassen
21:00 Hostert vs Jeunesse Esch
21:00 Rodange 91 vs Differdange

Giải Đấu VĐQG Montenegro

18:00 Zeta vs FK Jerezo
19:00 OFK Titograd vs Rudar
20:00 FK Podgorica vs OFK Petrovac
21:00 Sutjeska vs Buducnost
22:00 Decic Tuzi vs Iskra Danilo

Giải Đấu VĐQG Romania

01:30 FC Uni.Craiova vs CFR Cluj

Giải Đấu VĐQG Serbia

20:00 Javor Ivanjica vs Crvena Zvezda
00:00 Partizan vs Radnicki Nis

Giải Đấu VĐQG Slovakia

21:00 Dunajska Stred vs Slo. Bratislava

Giải Đấu VĐQG Séc

19:00 C. Budejovice vs Brno
21:00 Teplice vs Mlada Boleslav
23:30 Slavia Praha vs Sparta Praha

Giải Đấu VĐQG Síp

21:00 AEK Larnaka vs AEL Limassol
23:30 Omonia Nicosia vs Olympiakos Nic.

Giải Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Sivasspor vs Konyaspor
20:00 Kayserispor vs Antalyaspor
20:00 Ankaragucu vs Genclerbirligi
23:00 Erzurum BB vs Besiktas

Giải Đấu VĐQG Thụy Sỹ

21:00 Vaduz vs Sion
21:00 Young Boys vs St. Gallen
21:00 Zurich vs Servette

Giải Đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Mjallby AIF vs Varbergs BoIS
20:00 Halmstads vs Hacken
22:30 Elfsborg vs Djurgardens
22:30 Norrkoping vs Sirius

Giải Đấu VĐQG Ukraina

18:00 Zorya vs Inhulets Petrove
18:00 Vorskla vs FC Lviv
21:00 Rukh Vynnyky vs FC Mynai
23:30 Olimpik Donetsk vs Kolos Kovalivka

Giải Đấu VĐQG Áo

19:30 Lask vs Wolfsberger AC
19:30 Sturm Graz vs Wattens
22:00 Rapid Wien vs RB Salzburg

Giải Đấu VĐQG Đan Mạch

19:00 Randers vs Nordsjaelland
19:00 Sonderjyske vs AC Horsens
21:00 Brondby vs Kobenhavn
23:00 Aarhus AGF vs Midtjylland

Giải Đấu VĐQG Australia

14:00 Brisbane Roar Hoãn Western United
16:05 Wellington Phoenix vs Western United

Giải Đấu VĐQG Nhật Bản

11:05 Consa. Sapporo vs Kashima Antlers
12:00 Vegalta Sendai vs Yokohama FM
12:00 FC Tokyo vs Kawasaki Fro.
13:00 Urawa Red vs Tokushima Vortis
13:00 Oita Trinita vs Nagoya Grampus
13:00 Sagan Tosu vs Yokohama FC
15:00 Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka
15:00 Vissel Kobe vs Shimizu S-Pulse

Giải Đấu VĐQG Hàn Quốc

12:00 Jeju Utd vs Suwon Bluewings
14:30 Suwon FC vs Ulsan Hyundai
17:00 Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd

Giải Đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Kitchee vs Resources Capital
16:30 Lee Man FC vs Pegasus

Giải Đấu VĐQG Iran

21:00 Mes Rafsanjan vs SaiPa Karadj
21:50 Machine Sazi vs Aluminium Arak

Giải Đấu Malay Super League

20:00 Penang FA vs Sabah FA

Giải Đấu VĐQG Singapore

16:30 Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers
16:30 Geylang Intl vs Lion City Sailors

Giải Đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Bình Định vs Viettel
19:15 Hà Nội FC vs Than Quảng Ninh
19:15 Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh

Giải Đấu VĐQG Argentina

21:00 Godoy Cruz vs Arsenal Sarandi
00:00 Patronato Parana vs Gimnasia LP
00:00 Argentinos Jun. vs C. Cordoba SdE
02:15 Rosario Central vs Banfield
04:30 Union Santa Fe vs Boca Juniors
07:00 River Plate vs Colon

Giải Đấu VĐQG Bolivia

02:00 CD Guabira vs Real Tomayapo
04:15 Jorge Wilstermann vs The Strongest
06:30 Real Potosi vs San Jose

Giải Đấu VĐQG Chi Lê

02:00 La Serena vs Univ. de Chile
04:30 San. Wanderers vs U. La Calera
07:00 Colo Colo vs O Higgins

Giải Đấu VĐQG Colombia

03:30 Envigado vs Pereira
03:30 Rionegro Aguilas vs Boyaca Chico
05:40 Deportivo Pasto vs Junior Barranquilla
08:00 Santa Fe vs Millonarios

Giải Đấu VĐQG Paraguay

05:15 Sportivo Luqueno vs Cerro Porteno
07:30 Libertad vs Guairena FC

Giải Đấu VĐQG Peru

02:00 Uni.San Martin Hoãn Universitario
02:00 Cesar Vallejo Hoãn Carlos A. Mannucci
02:00 Sporting Cristal Hoãn Dep. Municipal
02:00 Cusco FC Hoãn Sport Boys
02:00 UTC Cajamarca Hoãn Melgar
02:00 Academia Cantolao Hoãn Cienciano
02:00 Binacional Hoãn Alianza Huanuco
02:00 Alianza Atletico Hoãn Ayacucho FC
02:00 Sport Huancayo Hoãn Carlos Stein

Giải Đấu VĐQG Mexico

00:00 Toluca vs Monterrey
07:00 Queretaro vs Santos Laguna
09:00 Club Tijuana vs Mazatlan FC

Giải Đấu VĐQG Costa Rica

04:00 Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba

Giải Đấu VĐQG Ai Cập

22:00 Ceramica Cleopatra vs Al Intagh Al Harbi
00:00 Al Masry vs El Gouna

Giải Đấu VĐQG Nam Phi

20:00 Golden Arrows vs Blo. Celtic
22:00 Moroka Swallows vs Black Leopards

Giải Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:15 Estoril vs Vilafranquense
20:00 Chaves vs SC Covilha
23:00 Benfica B vs Feirense
02:30 Arouca vs UD Oliveirense

Giải Đấu Hạng 2 Hà Lan

17:15 De Graafschap vs Go Ahead Eagles

Giải Đấu Hạng 2 Nga

12:00 SKA-Khabarovsk vs Nizhny Nov
17:00 FK Orenburg vs Spartak Moscow B
19:00 Shinnik Yaroslavl vs Alania Vla
19:00 Chertanovo vs Veles Moscow
19:00 Akron Togliatti vs Dinamo Bryansk
19:00 Fakel vs Tekstilshchik Ivanov
20:00 Krasnodar B vs Irtysh Omsk
20:00 Chayka FK Pesch vs Yenisey
20:00 Neftekhimik Nizh vs Torpedo Moscow
23:00 Baltika vs Tom Tomsk

Giải Đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 Chrobry Glogow vs Miedz Legnica
17:40 Arka Gdynia vs Odra Opole

Giải Đấu Hạng 2 Bỉ

21:00 Club Brugge II vs Lierse
01:00 Lommel vs Union Saint-Gilloise

Giải Đấu Hạng 2 Séc

15:15 Vik.Zizkov vs FK Blansko
21:30 Sellier&Bellot Vlasim vs SK Lisen
21:30 Taborsko vs SK Prostejov

Giải Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Umraniyespor vs Bursaspor
23:00 Adanaspor vs Osmanlispor

Giải Đấu Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Orgryte vs Osters
18:00 Akropolis IF vs Brage
20:00 Trelleborgs vs Norrby
20:00 Jonkopings vs Vasalunds

Giải Đấu Hạng 2 Áo

15:30 Blau Weiss Linz vs Grazer AK

Giải Đấu Hạng 2 Đan Mạch

20:00 Vendsyssel FF vs Skive IK

Giải Đấu Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Tochigi SC vs Sagamihara
12:00 Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN)
12:00 Mito Hollyhock vs Ryukyu
12:00 Machida Zelvia vs Kyoto Sanga
12:00 Zweigen Kan. vs JEF United Chiba
14:00 Ehime FC vs Okayama

Giải Đấu Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons
14:00 Anyang vs Busan I'Park
16:30 Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam

Giải Đấu Malay Premier League

20:00 Johor Darul Takzim II vs Selangor II
20:00 PDRM FA vs Perak II

Giải Đấu Hạng Nhất QG

15:30 An Giang vs Bình Phước
17:00 Khánh Hòa vs CA Nhân Dân

Giải Đấu Hạng 2 Argentina

00:10 All Boys vs Tristan Suarez
01:30 San Telmo vs Brown de Adrogue
02:00 Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs
02:00 Deportivo Maipu vs Quilmes
02:30 Ramon Santamarina vs Atletico Rafaela
02:30 Almagro vs Ind.Rivadavia
03:10 Deportivo Moron vs Instituto
06:00 CA Guemes vs Barracas Central

Giải Đấu Hạng 2 Mexico

05:00 Atlante vs Pumas Tabasco

Giải Đấu Giao Hữu BD Nữ

11:30 Nhật Bản Nữ vs Panama Nữ
18:00 North Macedonia Nữ vs Kosovo Nữ
18:00 Uzbekistan Nữ vs Belarus Nữ
00:30 Bỉ Nữ vs Ireland Nữ
01:30 Áo Nữ vs Phần Lan Nữ
04:30 El Salvador Nữ vs Nicaragua Nữ

Giải Đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

16:30 Valladolid II vs Zamora CF
16:30 Sevilla B vs UD Tamaraceite
17:00 Tudelano vs Athletic Bilbao B
17:00 Levante B vs UE Llagostera
17:00 Villanovense vs Atl. Baleares
17:00 Ebro vs Arenas de Guecho
17:00 SD Tarazona vs Racing Santander
17:00 La Nucía vs Cornella
17:00 Talavera vs Inter de Madrid
17:00 Badajoz vs Real Madrid B
17:00 Numancia vs Racing Ferrol
22:00 Real Betis B vs Atl. Sanluqueno
22:00 Union Langreo vs Deportivo
22:00 CD Calahorra vs Real Sociedad B
22:00 Cordoba vs Linense
22:00 Alcoyano vs Gimnastic T.
22:00 SD Logrones vs Amorebieta
22:30 Villarreal B vs Andorra FC
22:30 Murcia vs Cadiz B
23:00 Marino de Luanco vs Compostela
23:00 Extremadura UD vs S.S. Reyes
23:00 Merida vs Navalcarnero
23:00 Ibiza-Eivissa vs Barcelona B
00:00 UCAM Murcia vs San Fernando
00:00 Cultural Leonesa vs Celta Vigo II
00:00 Linares Deportivo vs Algeciras

Giải Đấu Hạng 3 Italia

17:30 Cavese vs Teramo
17:30 Juventus U23 vs Pontedera
17:30 Padova vs Gubbio
20:00 Como vs Grosseto
20:00 Juve Stabia vs Catanzaro
20:00 Perugia vs Triestina
20:00 Pistoiese vs AC Renate
20:00 SS Monopoli vs Paganese
20:00 Sambenedettese vs Cesena
20:00 US Olbia vs Giana Erminio
20:00 Turris Neapolis vs Ternana
20:00 Fano vs Modena
20:00 Catania vs Potenza SC
20:00 Carpi vs Matelica
20:00 Luchese vs Livorno
21:00 US Fermana vs Feralpisalo
22:30 Pro Vercelli vs Lecco
22:30 Alto Adige vs Virtus Verona
22:30 Aurora Pro Patria vs Novara
22:30 AS Bisceglie vs Virtus Francavilla
22:30 Pergolettese vs Piacenza
22:30 Pro Sesto vs Alessandria
22:30 Arezzo vs Pesaro
22:30 Mantova vs Legnano
01:30 Imolese Calcio vs Ravenna

Giải Đấu Hạng 3 Đức

18:00 Zwickau vs Vik.Koln
19:00 Unterhaching vs Dynamo Dresden

Giải Đấu Hạng 3 Pháp

01:00 Lyon Duchere vs Red Star 93

Giải Đấu Aus Brisbane

12:00 Brisbane Knights vs Bayside Utd
14:00 Mount Gravatt vs Western Spirit

Giải Đấu Aus New South Wales

12:00 Blacktown City vs Mt Druitt Town
12:00 APIA Tigers vs Marconi Stallions
12:00 Sydney Utd vs Wollongong Wolves
15:30 Sydney FC U21 vs Sutherland Sharks

Giải Đấu Aus Queensland

13:00 Sunshine Coast vs Gold Coast Utd
13:00 Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21
15:00 Brisbane Strikers vs Logan Light.

Giải Đấu Aus South Sup.League

14:30 SA Panthers vs Adelaide Utd U21

Giải Đấu Aus Victoria

14:00 Bentleigh Greens vs Heidelberg Utd

Giải Đấu Nữ Australia

13:05 Sydney FC Nữ vs Melb. Victory Nữ

Giải Đấu Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Yokohama SCC vs Kagoshima
11:00 Vanraure Hachinohe vs Grulla Morioka
11:00 Fukushima Utd vs Roas. Kumamoto
12:00 Tegevajaro Miyazaki vs Gainare Tottori
12:00 Kamatamare San. vs Kataller Toyama
14:00 FC Gifu vs Azul Claro Numazu

Giải Đấu Japan Football League

11:00 MIO Biwako vs FC Kariya
11:00 Verspah Oita vs TIAMO Hirakata
11:00 Matsue City vs Veertien Mie
11:00 Iwaki FC vs Reinmeer Aomori
11:00 Honda Lock vs Honda FC
11:00 Suzuka Unlimited vs FC Osaka

Giải Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Yangju FC vs Hwaseong FC
13:00 Paju Citizen vs Pyeongtaek FC
13:00 Cheongju FC vs Ulsan Citizen
13:00 Cheonan City vs Gimhae City

Giải Đấu Brazil Mineiro

20:00 Uberlandia/MG vs Athletic Club/MG
01:30 Patrocinense/MG vs Pouso Alegre/MG
02:00 URT/MG vs Boa Esporte/MG
02:00 Cruzeiro/MG vs Atl. Mineiro/MG
03:30 Coimbra/MG vs Caldense/MG
04:15 Tombense FC/MG vs America/MG

Giải Đấu Brazil Carioca

01:30 Madureira/RJ vs Boavista/RJ
04:00 Fluminense/RJ vs Nova Iguacu/RJ

Giải Đấu Brazil Paulista

02:00 Novorizontino/SP Hoãn Santo Andre/SP
02:00 Palmeiras/SP Hoãn Inter Limeira/SP
02:00 Ponte Preta/SP Hoãn Mirassol/SP
02:00 Sao Caetano/SP Hoãn Ituano/SP
06:00 Guarani/SP vs Corinthians/SP

Giải Đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Freiburg II vs TSV Steinbach

Thông tin lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay Xem lịch thi đấu hôm nay, đêm nay và ngày mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế được tổng hợp từ website giải đấu MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục trong suốt 24h ngày hôm nay

bongdawap.info cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết,cụ thể và chính xác nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch thi đấu trên website Bongdawap.info được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.