Bóng đá wap – Dữ liệu bóng đá số
vong truoc vong sau

Lịch Giao Hữu CLB Vòng T.7

Thứ 2, 01 Tháng Bảy, 2024

FT NK Celje 0 - 1 Cukaricki Belgrade
FT Egnatia Rrogozhine 1 - 2 Buducnost
FT FK Sochi 1 - 1 Leningradets
FT Cska Sofia1 3 - 0 Beroe
FT Jedinstvo Ub 0 - 1 Otelul Galati
FT Zaglebie Lubin 0 - 1 Rapid Bucuresti
FT FC Struga 2 - 0 KF Llapi
FT Pirmasens 1 - 2 Kaiserslautern

Thứ 3, 02 Tháng Bảy, 2024

Hoãn Thun Hoãn Baden
FT Kobenhavn 0 - 1 Hillerod
FT Odense BK 4 - 2 B93 Kobenhavn
Hoãn FK Radnicki 1923 Hoãn Decic Tuzi
FT Zenit 5 - 2 FK Sochi
FT Magdeburg 3 - 0 BFC Dynamo
FT Young Boys 4 - 0 Neuchatel Xamax
FT SKA-Khabarovsk 0 - 1 Baltika
FT Opava 1 - 1 Nieciecza
FT Khimki 3 - 0 Arsenal-Tula
FT MTK Budapest 1 - 1 Zorya
FT Lask 1 - 1 CFR Cluj
FT WSG Swarovski Tirol 1 - 1 Gornik Zabrze
FT SVG Reichenau 1 - 3 Botosani
FT SKU Amstetten 0 - 5 Zaglebie Sosno
FT Greuther Furth 4 - 2 SpVgg Bayreuth
FT O.Ljubljana 1 - 0 Sarajevo
FT Blau Weiss Linz 1 - 1 Munchen 1860
FT Ein.Braunschweig 0 - 1 Winterthur
FT Verl 3 - 2 Oberhausen
FT Meuselwitz 3 - 3 FC Eilenburg

Thứ 4, 03 Tháng Bảy, 2024

FT Crusaders Belfast 3 - 2 Airdrieonians
FT East Kilbride 2 - 4 Ayr Utd
FT East Fife 0 - 0 Queen's Park
FT Cove Rangers 1 - 1 Dunfermline
Hoãn Botev Plovdiv Hoãn Krumovgrad
FT Budapest Honved 2 - 3 Vasas Budapest
FT Mlada Boleslav 5 - 0 Sellier&Bellot Vlasim
FT Rakow Czestochowa 1 - 1 Puszcza Nie.
FT Jagiellonia 3 - 1 Miedz Legnica
FT Randers 1 - 3 Viborg
FT Slask Wroclaw 0 - 2 Slavia Praha
FT Duisburg 0 - 1 Hibernian
Hoãn Kilmarnock Hoãn The New Saints
FT Farul Constanta 1 - 5 Petrocub
FT Lech Poznan 2 - 0 Banik Ostrava
FT Lechia GD 1 - 1 Chojniczanka
FT Rukh Vynnyky 2 - 2 Kecskemeti
FT C. Budejovice 4 - 3 Jihlava
FT Sigma Olomouc 3 - 0 Trencin
FT Optik Rathenow 2 - 1 Viktoria Berlin
FT Go Ahead Eagles 3 - 0 Telstar
FT Shkendija 1 - 2 Partizani Tirana
FT Pardubice 1 - 1 Dukla Praha
FT Slavia Sofia 1 - 0 Lok. Plovdiv
FT Cracovia Krakow 0 - 1 Radomiak Radom
FT Skalica 4 - 0 MFK Vyskov
FT Ruzomberok 2 - 2 Zlin
FT Bellinzona 1 - 5 Lugano
FT NK Radomlje 1 - 0 Hajduk Split
FT Pafos FC 0 - 0 Panathinaikos
FT NK Primorje 0 - 4 Cukaricki Belgrade
FT Ruch Chorzow 0 - 5 Maccabi TA
FT Austria Wien 3 - 1 Sepsi OSK
FT PAOK 2 - 1 AEK Larnaca
FT Banik Ostrava 0 - 3 Dundee
FT Velbert 0 - 7 Schalke 04
FT Cherno More 0 - 0 Levski Sofia
FT Din. Moscow 2 - 2 FK Partizan
FT Gloria Buzau 1 - 1 Hebar Pazardzhik
FT Backa Topola 1 - 1 Slovacko
FT Zwickau 1 - 4 Vik.Zizkov
FT Dyn. Makhachkala 1 - 3 Rostov

Thứ 5, 04 Tháng Bảy, 2024

FT Patro Eisden 3 - 4 Sint Truiden
FT ASC 09 Dortmund 0 - 4 B.Dortmund II
FT Rubin Kazan 2 - 2 Krylya Sovetov
FT FK Minsk 2 - 4 Neftekhimik Nizh
FT Maribor 0 - 4 Rapid Bucuresti
FT Piast Gliwice 2 - 1 MFk Karvina
FT Midtjylland 4 - 0 Aarhus AGF
FT Universitaea Cluj 0 - 2 Diosgyori
FT Bohemians 1905 4 - 1 Paksi
FT FK Novi Pazar 2 - 2 Apoel FC
FT Maribor 2 - 1 CSKA 1948 Sofia
FT Ansbach 1 - 4 Nurnberg
FT CSKA Moscow 4 - 0 OFK Belgrade

Thứ 6, 05 Tháng Bảy, 2024

FT NK Bravo 0 - 0 MTK Budapest
FT Stade L. Ouchy 0 - 1 Braga
FT GKS Tychy1 3 - 2 Nieciecza
FT Nieciecza1 3 - 2 GKS Tychy
FT Crvena Zvezda 2 - 0 FK Sochi
FT Vik.Koln 0 - 1 Paderborn 07
Hoãn Young Boys Hoãn Westerlo
Hoãn Karlsruher Hoãn Vik.Plzen
FT Vik.Plzen 2 - 0 Karlsruher
FT Vendsyssel FF 1 - 1 AC Horsens
FT WSG Swarovski Tirol 2 - 4 Vaduz
FT Ajax 0 - 1 Zwolle
FT MTK Budapest 1 - 1 Cukaricki Belgrade
FT Lausanne Sports 1 - 2 Etoile
FT Sparta Praha 3 - 0 Spartak Trnava
Hoãn Zaglebie Sosno Hoãn St.Polten
FT St.Polten 3 - 2 Zaglebie Sosno
FT Basel 1 - 1 Ein.Braunschweig
Hoãn Ein.Braunschweig Hoãn Basel
FT Sion 4 - 0 Grasshoppers
FT Nafta 1903 0 - 1 Zaglebie Lubin
FT Lask 2 - 2 C. Budejovice
FT Cska Sofia 1 - 0 Radnicki Nis
FT Aktobe 1 - 1 Spartak Moscow
FT Wolfsberger AC 3 - 2 NK Radomlje
FT Universitaea Cluj 0 - 2 Slovan Liberec
FT Zenit1 1 - 0 Talleres Cordoba

Thứ 7, 06 Tháng Bảy, 2024

FT Cambuur 3 - 2 Oldenburg 1897
FT Luzern 1 - 1 Schaffhausen
Hoãn Sturm Graz Hoãn Rukh Vynnyky
Hoãn Politehnica Iasi Hoãn Zimbru
FT Ayr Utd 1 - 1 Celtic
Hoãn Din. Moscow Hoãn Rodina Moscow
Hoãn Baltika Hoãn Kamaz
FT Lok. Plovdiv1 4 - 0 Pirin Blagoevgrad
FT Torpedo Moscow 2 - 2 Alania Vla
FT Ujpest 3 - 4 Vasas Budapest
FT SW Bregenz 1 - 2 SCR Altach
FT Chrobry Glogow 0 - 1 Miedz Legnica
FT Dunajska Stred 1 - 4 MFK Vyskov
FT HNK Gorica 1 - 0 Hebar Pazardzhik
FT Katowice 2 - 0 Odra Opole
FT Widzew Lodz 2 - 1 Banik Ostrava
FT Slaven Belupo 0 - 0 Kecskemeti
FT Mlada Boleslav 2 - 1 Jihlava
FT Sellier&Bellot Vlasim 2 - 3 Taborsko
FT LKS Lodz 3 - 1 Stal Mielec
FT MFK Chrudim 0 - 2 Dukla Praha
FT Korona Kielce 6 - 1 Gornik Leczna
FT Monaco 0 - 1 Servette
FT Dukla BB 1 - 1 Zlate Moravce
FT O.Ljubljana 3 - 1 Slovacko
Hoãn Vitoria Guimaraes Hoãn Trofense
FT Legia Wars. 2 - 0 Jagiellonia
FT Sigma Olomouc 2 - 0 MSK Zilina
FT Watford 0 - 2 Reading
FT Telstar 0 - 0 ADO '20
FT De Treffers 2 - 2 De Graafschap
FT Genk 3 - 3 Charleroi
Hoãn Rakow Czestochowa Hoãn Maccabi TA
FT Thun 0 - 1 Yverdon
FT Hartberg 2 - 3 SV Lafnitz
FT Vejle 3 - 0 Fredericia
FT Fortuna Sittard 5 - 2 Helmond Sport
FT Duisburg 0 - 0 Volendam
Hoãn Porto Hoãn Varzim
FT RKC Waalwijk 2 - 3 Den Bosch
Hoãn Helsingor Hoãn HB Koge
FT Odense BK 1 - 3 Aalborg BK
FT Naestved BK 0 - 1 Hillerod
FT Lyngby 0 - 4 Hvidovre IF
FT Guiseley 0 - 7 Huddersfield
FT Legia Wars. 1 - 1 Lechia GD
FT Ingolstadt 1 - 1 VfB Eichstatt
Hoãn Gent Hoãn Deinze
FT Erzgebirge Aue 5 - 0 Glenavon
FT Hallescher 2 - 1 A.Aachen
FT Jahn Regensburg 3 - 4 SV Ried
FT Club Brugge 4 - 1 AEK Athens
FT Twente 2 - 2 Sint Truiden
FT Cercle Brugge 3 - 2 AEK Larnaca
FT Hannover 96 2 - 1 Verl
FT Rapperswil-Jona 3 - 1 St. Gallen
FT Dynamo Dresden 1 - 2 Hessen Kassel
FT Lugano 0 - 1 Aarau
FT Lech Poznan 1 - 1 Dundee
FT RW Ahlen 1 - 3 Bochum
FT Utrecht 2 - 2 Silkeborg IF
FT Alfreton Town 0 - 2 Sheffield Wed.
FT A.Bielefeld 4 - 0 FC Bocholt
FT Dordrecht 90 0 - 4 Feyenoord
FT Din. Moscow 2 - 0 OFK Belgrade
FT Excelsior Maassluis 0 - 7 Sparta Rotterdam
FT RW Erfurt 0 - 4 Hertha Berlin
FT Lens 6 - 3 Kortrijk
Hoãn Lens Hoãn Krasnodar
FT Sturm Graz 0 - 3 Domzale
Hoãn Accrington Hoãn Bolton
FT Schalke 04 0 - 1 Kickers Emden
FT Quick Boys 0 - 2 SBV Excelsior
FT AZ Alkmaar 6 - 1 Nordsjaelland
Hoãn Young Boys Hoãn Bolton
FT Young Boys 0 - 1 Westerlo
FT Thun 0 - 0 Zurich
FT Basel 2 - 1 Gornik Zabrze
FT SV Kuchl 1 - 8 RB Salzburg
FT C. Leipzig 0 - 4 Union Berlin
FT Uerdingen 2 - 2 VVV Venlo
FT Austria Wien 1 - 3 Paksi
FT Holstein Kiel 4 - 1 B93 Kobenhavn
FT E.Cottbus 2 - 0 VSG Altglienicke
FT Dunfermline 0 - 1 St. Mirren
FT Greuther Furth 2 - 1 Pardubice
FT PAOK 0 - 1 Hibernian
FT Wacker Innsbruck 0 - 7 Jablonec
FT Opava 0 - 2 Slask Wroclaw
FT Keciorengucu 1 - 0 FK Orenburg
Hoãn Fakel Hoãn Arsenal-Tula
Hoãn Wolfsberger AC Hoãn NK Osijek
FT Rapid Wien 0 - 3 Slavia Praha
FT FK Vojvodina 3 - 2 Mladost Lucani
FT Lok. Moscow 4 - 1 Baltika
FT CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Ferencvaros
FT Ein.Braunschweig 1 - 0 Panathinaikos
FT Dinamo Bucuresti 0 - 2 Kryvbas
FT Cracovia Krakow 3 - 0 Omonia Nicosia
Hoãn Antwerpen Hoãn KV Mechelen
FT Horn 0 - 0 Lask
Hoãn Kamaz Hoãn Chernomorets N.
FT Levski Sofia 0 - 0 Arda Kardzhali
FT Krasnodar 3 - 2 Rostov
FT Shakhtar Donetsk 1 - 1 Hajduk Split

CN, 07 Tháng Bảy, 2024

FT Admira 1 - 1 Fenerbahce
FT Kolding IF 2 - 2 Esbjerg FB
FT Viborg 2 - 0 Arka Gdynia
Hoãn Queen's Park Hoãn Kilmarnock
FT Hollenbach 1 - 8 Stuttgart
FT Torpedo Moscow 1 - 1 Chelyabinsk
FT DJK Vilzing 0 - 2 Jahn Regensburg
FT Holzheimer 0 - 3 Fort.Dusseldorf
FT Finn Harps 1 - 1 Cliftonville
FT Union Saint-Gilloise 2 - 2 Patro Eisden
FT FK Orenburg 2 - 1 Sumqayit
FT Crusaders Belfast 1 - 3 Salford City
FT Go Ahead Eagles 3 - 2 Almere City
FT NK Osijek 2 - 2 Nyiregyhaza
FT Mura 0 - 4 Backa Topola
FT Rubin Kazan 3 - 1 Yenisey
Hoãn Bohemians 1905 Hoãn Lok. Zagreb
FT FK Novi Pazar 0 - 1 Nizhny Nov
FT CSKA Moscow 3 - 0 FK Partizan

Thứ 2, 08 Tháng Bảy, 2024

FT Antalyaspor 0 - 4 Akron Togliatti
FT FK Sochi 5 - 0 Talleres Cordoba
Hoãn Altinordu SK Hoãn Akron Togliatti
FT Bukovyna Chernivtsi 0 - 0 Metalist 1925 Kharkiv
FT Sutjeska 5 - 1 Drina HE
FT Zorya 1 - 2 Zrinjski
FT Sloboda Uzice 1 - 1 Mladost Lucani
FT Zenit 1 - 2 Crvena Zvezda
FT WSG Swarovski Tirol 0 - 5 Kobenhavn

Thứ 3, 09 Tháng Bảy, 2024

FT Slimbridge 1 - 1 Forest Green
FT Bangor 4 - 1 Knockbreda
FT Hitchin Town 1 - 3 Barnet
FT Aveley 5 - 3 Dag & Red
FT Rukh Vynnyky 1 - 3 Hajduk Split
FT LKS Lodz 0 - 0 Puszcza Nie.
FT Karabakh Agdam 1 - 3 Kaiserslautern
Hoãn Fredericia Hoãn CD Mafra
FT Servette 3 - 2 Westerlo
FT Zwolle 1 - 3 Silkeborg IF
FT Roda JC 1 - 2 FC Koln II
FT Millwall 0 - 0 Bromley
FT Karlsruher 0 - 3 Gornik Zabrze
FT Khimki 2 - 3 OFK Belgrade
FT Erzgebirge Aue 0 - 4 Meuselwitz
FT Sleza Wroclaw 1 - 1 Odra Opole
FT Slavia Praha 4 - 2 Zelez. Podbrezova
FT Lille 3 - 1 Deinze
FT LNZ Cherkasy 2 - 0 Obolon Kiev
FT Slovan Liberec 4 - 0 Debreceni
FT Heerenveen 4 - 1 Dordrecht 90
FT SV Stripfing 2 - 2 Floridsdorfer AC
FT FK Radnicki 1923 1 - 1 Apoel FC
FT Maccabi TA 2 - 0 Omonia Nicosia
FT St.Polten 1 - 1 Puskas Akademia
FT Vik.Plzen 1 - 2 Karabakh Agdam
FT Wolfsberger AC1 0 - 0 Strasbourg
FT Ajax 4 - 0 Sint Truiden
Hoãn Lippstadt Hoãn Wuppertaler

Thứ 4, 10 Tháng Bảy, 2024

FT VfR Mannheim 0 - 3 Kaiserslautern
FT Helsingor 1 - 2 HB Koge
FT Willem II 0 - 1 Quick Boys
FT Kendal Town 0 - 3 Carlisle
Hoãn Telstar Hoãn HVV Hollandia
FT Hungerford Town 0 - 2 Swindon
FT Cove Rangers 2 - 0 Formartine United
FT Brora Rangers 4 - 1 Inverness C.T.
FT Wroxham 1 - 2 Kings Lynn
FT East Belfast 0 - 2 Glentoran
FT Clachnacuddin 0 - 6 Ross County
FT Alfreton Town 2 - 2 Notts County
FT Barton Town 0 - 5 Scunthorpe Utd
FT Bath City 2 - 3 Cheltenham
FT Greenock Morton 0 - 2 St. Mirren
FT Linlithgow Rose 2 - 4 Motherwell
FT Hornchurch 0 - 7 Leyton Orient
FT Newtown AFC 2 - 0 Guilsfield
FT River Plate 1 - 1 Millonarios
FT CA Penarol 0 - 2 San Lorenzo
FT Austria Wien 3 - 7 Bohemians 1905
FT HNK Rijeka 3 - 1 Nyiregyhaza
FT Podbeskidzie 3 - 3 MFk Karvina
FT Braga 0 - 2 Moreirense
FT Lyngby 0 - 3 Hillerod
FT Lok. Moscow 1 - 1 FK Partizan
FT Groningen 4 - 4 Dender
FT Grasshoppers 2 - 1 Aust Lustenau
FT AEK Athens 2 - 1 Gent
FT Brondby 5 - 2 Sparta Praha
FT Istra 1961 1 - 3 Ferencvaros
FT Basel 4 - 0 Bellinzona
FT FC Mynai 1 - 1 Bukovyna Chernivtsi
FT Optik Rathenow 0 - 5 Hertha Berlin II
FT Slovacko 2 - 2 Skalica
FT Dinamo Kiev 0 - 0 Paderborn 07
FT Randers 2 - 1 Arka Gdynia
FT Sion 0 - 3 Neuchatel Xamax
FT Dinamo Zagreb 6 - 2 CSKA 1948 Sofia
FT Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sabah FK
FT PAOK 1 - 3 Genk
FT Schalke 04 2 - 4 Midtjylland
FT Young Boys 2 - 2 Kryvbas
FT SpVgg Bayreuth 2 - 0 CZ Jena
FT Warta Poznan 1 - 4 Teplice
FT HNK Gorica 3 - 0 Triglav
Hoãn SKU Amstetten Hoãn Debreceni
FT Velbert 1 - 5 Bochum
FT Austria Klagenfurt 2 - 2 Backa Topola
FT Trencin 1 - 1 Zlate Moravce
Hoãn Cambuur Hoãn Drachtster Boys

Thứ 5, 11 Tháng Bảy, 2024

FT Babelsberg 0 - 1 Hertha Berlin
FT Fenerbahce 0 - 1 Hajduk Split
FT Sloboda Uzice 2 - 3 Zeljeznicar
FT Kolding IF 1 - 1 CD Mafra
FT Academico Viseu 1 - 0 Oxford Utd
FT Ural S.r. 1 - 0 Qyzylqum
FT Arda Kardzhali 1 - 1 Drita FC
FT MOL Fehervar FC 5 - 2 Hebar Pazardzhik
FT Sandhausen 4 - 1 Astoria Walldorf
FT Backa Topola 1 - 0 Shakhtar Donetsk

Thứ 6, 12 Tháng Bảy, 2024

Hoãn Floridsdorfer AC Hoãn SK Lisen
Hoãn Wolfsberger AC Hoãn Zelez. Podbrezova
FT Lask 3 - 2 Galatasaray
FT Ayr Utd 3 - 2 Kilmarnock
FT Dunajska Stred 2 - 1 Gyori ETO
FT Stal Mielec 5 - 0 Stal Rzeszow
FT FK Radnicki 1923 4 - 0 Mladost Lucani
FT Rakow Czestochowa 1 - 1 Odra Opole
FT Magdeburg 4 - 0 Zurich
FT Slovan Liberec 1 - 1 Puskas Akademia
Hoãn Zeljeznicar Hoãn Nizhny Nov
FT Legia Wars. 2 - 1 Widzew Lodz
Hoãn Twente Hoãn Nordsjaelland
FT Twente 2 - 1 Nordsjaelland
FT Lens 6 - 0 Red Star 93
FT Lechia GD 1 - 1 Wisla Plock
Hoãn Genclerbirligi Hoãn Sumqayit
FT Silkeborg IF 1 - 4 Vendsyssel FF
FT Holstein Kiel 0 - 0 Sonderjyske
FT Radomiak Radom 1 - 1 Motor Lublin
FT Fortuna Sittard 1 - 0 Elversberg
Hoãn Utrecht Hoãn Sint Truiden
FT Vik.Plzen 3 - 3 Kobenhavn
FT Din. Moscow 1 - 1 Spartak Moscow
FT Rakow Czestochowa 2 - 0 Omonia Nicosia
Hoãn Go Ahead Eagles Hoãn Union Saint-Gilloise
FT Crvena Zvezda 0 - 1 Talleres Cordoba
FT Fort.Dusseldorf 4 - 0 Diosgyori
FT WSG Swarovski Tirol 2 - 2 Greuther Furth
FT Ingolstadt 3 - 1 VfR Mannheim
FT Lippstadt 1 - 1 Oldenburg 1897
FT Pardubice 0 - 0 MFK Chrudim
FT Miedz Legnica 2 - 1 Zaglebie Sosno
FT Metz 4 - 0 Jeunesse Esch
FT Slaven Belupo 2 - 2 Zrinjski
FT Stade Brestois 2 - 0 Avranches
FT Admira 0 - 0 Blau Weiss Linz
Hoãn Wiener SC Hoãn First Vienna

Thứ 7, 13 Tháng Bảy, 2024

FT A.Aachen 0 - 1 Bochum
FT Heerenveen 1 - 0 Almere City
Hoãn Zeleznicar Pancevo Hoãn Trabzonspor
Hoãn Kryvbas Hoãn Sabah FK
Hoãn Strasbourg Hoãn Fenerbahce
Hoãn Levski Sofia Hoãn Maccabi Netanya
01:00 Liefering vs Lommel
FT Matlock Town 0 - 3 Derby County
FT Milton Keynes Dons 1 - 2 Barnet
FT Benfica 5 - 0 SC Farense
FT Chrobry Glogow1 1 - 0 1Sleza Wroclaw
FT HNK Gorica 3 - 0 Lok. Zagreb
FT Monaco 1 - 1 Cercle Brugge
FT Utrecht U21 3 - 3 TOP Oss
FT Lyngby 4 - 0 Landskrona
FT Austria Wien 1 - 0 Zlin
Hoãn Jihlava Hoãn SV Stripfing
FT Opava 1 - 1 Fotbal Trinec
FT Domzale 3 - 0 Rukh Vynnyky
Hoãn Porto Hoãn Nacional Madeira
Hoãn Arouca Hoãn UD Oliveirense
FT Vejle 5 - 2 Odense BK
Hoãn Rio Ave Hoãn Moreirense
FT Hobro I.K. 1 - 1 Aarhus Fremad
FT Luton Town 1 - 2 Aarhus AGF
FT PSV Eindhoven 1 - 1 Club Brugge
Hoãn Kolding IF Hoãn Hvidovre IF
FT Brondby 0 - 0 Antwerpen
FT Cardiff City 3 - 1 Kortrijk
FT Charlton Athletic 3 - 1 Goztepe
FT Esbjerg FB 2 - 2 Fredericia
FT Hannover 96 4 - 2 Osnabruck
FT Feyenoord 3 - 1 Genk
FT Blackburn Rovers 8 - 3 Tranmere Rovers
FT Den Bosch 1 - 0 PSV Eindhoven U21
FT SV Ried 3 - 0 MSK Zilina
FT Drochtersen/Assel 0 - 7 Ein.Braunschweig
FT York City 1 - 2 Sheffield Utd
FT South Shields 0 - 5 Sunderland
FT Aalborg BK 1 - 4 Viborg
FT Notts County 1 - 0 Wycombe
FT Vaduz 0 - 1 St. Gallen
FT De Graafschap 4 - 2 Rodinghausen
FT Vik.Koln 0 - 0 Eupen
FT Sparta Rotterdam 1 - 1 ADO Den Haag
FT Gillingham 0 - 0 Millwall
FT Vitoria Guimaraes 2 - 0 Middlesbrough
FT Schwaben Augsburg 0 - 3 Augsburg
FT Helsingborg 2 - 0 HB Koge
FT Heracles Almelo 1 - 1 Dender
FT AZ Alkmaar 8 - 0 SBV Excelsior
FT AC Horsens 2 - 1 Zwolle
FT Oddevold 4 - 1 Orgryte
FT Offenbach 1 - 3 FC Koln
FT PAOK 1 - 2 Union Saint-Gilloise
FT Dordrecht 90 4 - 4 Willem II
FT Hansa Rostock 1 - 3 Randers
FT Sturm Graz 3 - 1 Midtjylland
FT RKC Waalwijk 2 - 4 OH Leuven
FT Charleroi 2 - 0 Zulte-Waregem
Hoãn Sturm Graz Hoãn Midtjylland
FT Jagiellonia 2 - 0 Kauno Zalgiris
FT Young Boys 1 - 0 Aarau
FT Accrington 1 - 4 Wigan
FT Dynamo Dresden 2 - 1 Viktoria Berlin
FT Basel 1 - 1 SSV Ulm
FT Zwickau 1 - 6 Hertha Berlin
FT Amiens 0 - 1 Chambly Oise
FT Groningen 1 - 0 RW Erfurt
FT Rukh Vynnyky 1 - 3 NK Osijek
FT West Brom 1 - 2 Bolton
FT Hartberg 1 - 1 Spartak Trnava
FT Luzern 0 - 0 Stuttgart
FT Cracovia Krakow 0 - 1 Sigma Olomouc
FT Zaglebie Lubin 1 - 1 Katowice
FT St. Pauli 3 - 1 Bremer SV
FT Nurnberg 1 - 1 Munchen 1860
FT Stade Reims 2 - 0 Fleury 91
FT Darmstadt 5 - 1 Swift Hesperange
FT Paderborn 07 5 - 0 Birmingham
FT Hearts 1 - 2 Leyton Orient
FT Eindhoven 0 - 1 Al Rayyan
FT Lech Poznan 0 - 2 Teplice
FT Khimki 2 - 2 Krylya Sovetov
FT RB Salzburg 2 - 2 Sparta Praha
FT Schalke 04 2 - 2 Dinamo Kiev
FT Stevenage 2 - 2 Watford
FT Chesterfield 0 - 3 Nottingham Forest
FT St.Polten 0 - 1 Ujpest
FT Banik Ostrava 3 - 1 Dukla BB
FT Ajax 2 - 1 Rangers
FT NEC Nijmegen 1 - 2 Standard Liege
FT St. Mirren 2 - 2 Fleetwood Town
FT MSK Zilina 1 - 5 Slavia Praha
FT Oldham 1 - 0 Stockport
FT Northampton 0 - 3 Norwich
FT Rapid Wien 3 - 2 Debreceni
Hoãn Lok. Moscow Hoãn Rubin Kazan
FT Astoria Walldorf 1 - 7 Hoffenheim
Hoãn Pau FC Hoãn Iraq U23
FT Lille 1 - 1 KV Mechelen
FT Kapfenberg 1 - 4 Grazer AK
FT Le Mans 2 - 1 Guingamp
FT Winterthur 1 - 0 Aust Lustenau
FT Neuchatel Xamax 0 - 3 Lausanne Sports
FT Thun 2 - 1 Sochaux
FT Sion 4 - 1 Yverdon
FT Austria Klagenfurt 1 - 1 Koper
FT HNK Rijeka 0 - 1 Karlsruher
FT Lubeck 2 - 5 Hamburger
Hoãn Piast Gliwice Hoãn Korona Kielce
FT Slovacko 4 - 1 Vik.Zizkov
Hoãn Besiktas Hoãn Dinamo Zagreb
FT SCR Altach 1 - 0 Grasshoppers
FT Telstar 2 - 2 Quick Boys
FT Toulouse 2 - 1 Rodez
FT Gateshead 2 - 1 Sunderland
FT Servette 1 - 2 Etoile
FT Lok. Plovdiv1 0 - 0 Beroe
FT Cambuur 2 - 2 Emmen
FT Annecy FC 4 - 1 Villefranche
FT Young Boys 1 - 3 Wil 1900
FT C. Budejovice 4 - 2 SV Ried
FT CSKA Moscow 2 - 2 Akhmat Groznyi

CN, 14 Tháng Bảy, 2024

00:00 Koper vs Istra 1961
FT Vitesse Arnhem 2 - 1 PAOK
Hoãn FK Napredak Hoãn Radnik Surdulica
FT Lyon 7 - 0 Chassieu Decines
FT O.Ljubljana 3 - 0 CSKA 1948 Sofia
FT Udinese 5 - 0 Bilje
FT Lugano 3 - 1 Parma
Hoãn Panathinaikos Hoãn AEK Athens
FT Benfica 2 - 2 Celta Vigo
FT Hillerod 4 - 0 Fremad Amager
FT Braga 2 - 1 Anderlecht
Hoãn Vendsyssel FF Hoãn Thisted
Hoãn FC Alverca Hoãn Al Nassr (KSA)
FT Brondby 0 - 4 Dinamo Kiev
FT Sandvikens 2 - 1 Brage
Hoãn Auchinleck Hoãn Kilmarnock
FT Jahn Regensburg 2 - 2 Eltersdorf
FT Kolos Kovalivka 3 - 1 Chernomorets
FT Bohemians 1905 4 - 0 Trencin
FT Schalding Hein. 0 - 4 Munchen 1860
FT Mura 0 - 0 Zorya
FT Antalyaspor 2 - 3 Akron Togliatti
FT Hradec Kralove 0 - 0 Taborsko
FT Rizespor 0 - 5 Shakhtar Donetsk
Hoãn FK Sloga Doboj Hoãn OFK Petrovac

Thứ 2, 15 Tháng Bảy, 2024

FT Hapoel Umm Al Fahm 0 - 2 Hapoel Afula
FT Spartak Moscow 3 - 0 Nasaf Qarshi
FT Degerfors IF 3 - 1 Vasteras
FT Ferencvaros 2 - 2 West Ham Utd
FT Ostersunds 0 - 1 Levanger FK
FT Vorskla 2 - 1 Skala 1911
FT Rosenborg 1 - 0 Man Utd
Hoãn Jedinstvo Hoãn Sloga Pozega
FT Al Sharjah 3 - 1 SK Lisen
FT HR Letzion 1 - 0 Hapoel Raanana
FT Al Duhail SC 3 - 1 Miercurea Ciuc

Thứ 3, 16 Tháng Bảy, 2024

Hoãn Al Sadd Hoãn Manchester 62
FT Galatasaray 2 - 5 Fort.Dusseldorf
00:45 E.Cottbus vs Hertha Berlin
FT Sevilla 0 - 2 Orlando Pirates
FT Academico Viseu 3 - 1 Derby County
FT Slaven Belupo 1 - 0 Karabakh Agdam
FT Millwall 2 - 0 Charlton Athletic
FT Kobenhavn 3 - 2 Sonderjyske
FT CZ Jena 2 - 1 Meuselwitz
FT Luton Town 1 - 0 Rukh Vynnyky
FT Lask 0 - 0 Puskas Akademia
Hoãn Dnipro Hoãn PFK Aleksandriya
FT OFI Creta 0 - 3 Beveren

Thứ 4, 17 Tháng Bảy, 2024

00:30 Besiktas vs Shakhtar Donetsk
FT Southport 2 - 1 Preston North End
FT Cardiff City 7 - 1 Penybont
FT Alfreton Town 1 - 2 Chesterfield
FT MOL Fehervar FC 2 - 2 Goztepe
FT Club Brugge 0 - 0 Dender
FT Genk 1 - 2 Go Ahead Eagles
Hoãn Freiburg II Hoãn Bochum
Hoãn Rukh Vynnyky Hoãn Sabah FK
FT Hansa Rostock 1 - 1 VSG Altglienicke
FT Hartberg 2 - 0 Admira
FT LNZ Cherkasy 2 - 1 PFK Aleksandriya
Hoãn Kortrijk Hoãn Swift Hesperange
FT Dinamo Zagreb 0 - 2 Kryvbas
FT AEK Larnaca 0 - 0 Apoel FC
FT RB Salzburg 1 - 0 HNK Rijeka
FT Erzgebirge Aue 1 - 1 B.Dortmund
FT Unterhaching 1 - 3 SSV Ulm
FT Club Brugge 3 - 0 Norwich
FT Inter Milan 3 - 2 Lugano

Thứ 5, 18 Tháng Bảy, 2024

FT Racing Santander 0 - 0 Alaves
FT Levante 1 - 0 Castellon
FT UE Olot 1 - 1 Girona
FT Granada 1 - 1 Orlando Pirates
FT Udinese 4 - 1 Istra 1961
Hoãn Hajduk Split Hoãn Siroki Brijeg
FT Gent 0 - 1 Lille
FT Velbert 2 - 1 Wuppertaler
FT NAC Breda 3 - 0 Eindhoven
FT Hearts 1 - 5 Tottenham
FT Walsall 0 - 3 Aston Villa
FT Cork City 0 - 5 Stoke City
FT Hapoel Raanana1 2 - 1 Maccabi K.Jaffa
FT Hapoel Umm Al Fahm 1 - 0 Hapoel Acre
FT Hajduk Split 2 - 0 Croatia Zmijavci
FT Boavista 3 - 1 Leixoes
FT HNK Rijeka 1 - 1 Triglav
FT Utrecht 4 - 1 Al Rayyan
FT Igdir 1 - 0 Fatih Karagumruk
FT Konyaspor 3 - 2 Almere City
FT Dinamo Kiev 3 - 2 Union Berlin
FT Antalyaspor 1 - 2 Al Khor
FT FK Vozdovac 0 - 5 Al Wahda(UAE)
FT Panetolikos 1 - 0 Lamia FC
FT Al Ahli (KSA) 1 - 0 Ujpest
FT Debreceni1 2 - 1 MSK Zilina
FT Lazio 3 - 1 Trapani
FT Stade Reims 3 - 1 Sochaux
FT Dunajska Stred 3 - 2 NK Osijek
FT Mainz 0 - 3 Ein.Trier
FT Varbergs BoIS 3 - 4 Tvaakers IF
FT Verl 0 - 1 Schalke 04
FT Ajax 2 - 1 Al Wasl
FT Odder IGF 1 - 1 Skive IK

Thứ 6, 19 Tháng Bảy, 2024

FT Cartagena 2 - 0 Bournemouth U21
FT Omonia Nicosia 1 - 1 AEK Athens
FT Fenerbahce 5 - 1 Hull City
FT Galatasaray 4 - 1 Trencin
FT Panathinaikos 1 - 0 Maccabi Netanya
FT Zrinjski 1 - 0 Zeljeznicar
FT Braga 2 - 2 Rayo Vallecano
FT Dinamo Brest 1 - 2 Neman Grodno
FT Nice 2 - 2 Leganes
FT Derby County 1 - 0 Stockport
FT Heerenveen 5 - 2 Zwolle
FT Reading 1 - 2 Millwall
FT Schalke 04 0 - 2 Utrecht
FT Crystal Palace 1 - 1 Charlton Athletic
Hoãn Aalesund Hoãn Kristiansund
FT Sparta Rotterdam 1 - 0 Roda JC
FT E.Cottbus 2 - 2 Zwickau
FT Concarneau 1 - 2 Guingamp
FT Sligo Rovers 3 - 3 Everton
FT Bate Borisov 2 - 0 Istiklol Dushanbe
FT Bukovyna Chernivtsi 5 - 1 Skala 1911
FT WSG Swarovski Tirol 2 - 3 Lyon
FT Zorya 1 - 1 Lok. Zagreb
FT SV Ried 1 - 1 Debreceni
Hoãn Grazer AK Hoãn Floridsdorfer AC
FT Greuther Furth 3 - 1 St. Pauli
FT Rodez 0 - 0 Grenoble
FT Preussen Munster 0 - 0 Heracles Almelo
FT FC Koln 3 - 0 Sint Truiden
FT First Vienna 0 - 0 Munchen 1860

Thứ 7, 20 Tháng Bảy, 2024

FT Nottingham Forest 1 - 1 Sunderland
FT Austria Wien 1 - 3 Porto
FT Al Sadd 3 - 2 Orlando Pirates
FT Fiorentina 4 - 0 Reggiana
FT Eastleigh 1 - 7 Southampton
FT Beerschot-Wilrijk 3 - 1 OFI Creta
FT Oxford Utd 3 - 0 Oxford City
FT St. Mirren 2 - 2 Carlisle
FT Harrogate Town 0 - 3 Leeds Utd
FT Maritimo 0 - 1 Al Nassr (KSA)
FT Rapid Wien 3 - 1 Admira
FT Budafoki MTE 3 - 0 HNK Gorica
FT Las Palmas 1 - 2 Como
FT Montpellier 3 - 3 Girona
FT ADO Den Haag 1 - 2 Patro Eisden
FT Rio Ave 3 - 2 Arouca
FT Maritimo 0 - 0 Portimonense
FT Antwerpen 2 - 3 Francs Borains
FT Sandhausen 2 - 1 Liefering
FT Darmstadt 1 - 2 Saarbrucken
FT Feyenoord 1 - 0 Cercle Brugge
FT Anderlecht 2 - 1 Wolfsburg
FT Gent 0 - 2 Zulte-Waregem
FT Elversberg 4 - 1 Eupen
FT Magdeburg 1 - 1 Bochum
FT De Graafschap 1 - 1 Al Nasr (UAE)
FT Stuttgart 3 - 0 Fortuna Sittard
FT NAC Breda 1 - 1 SBV Excelsior
FT Ein.Braunschweig 2 - 1 Hansa Rostock
FT Duisburg 3 - 1 Notts County
FT Rodinghausen 0 - 4 Osnabruck
FT Vik.Koln 3 - 3 FC Koln
FT Fleetwood Town 1 - 1 Rochdale
FT Hannover 96 3 - 3 Twente
FT Erzgebirge Aue 1 - 3 CZ Jena
FT West Brom 2 - 1 Peterborough Utd
FT AZ Alkmaar 3 - 0 Kortrijk
FT Offenbach 1 - 0 Fort.Dusseldorf
FT Wimbledon 2 - 5 Brentford
FT Chemnitzer 1 - 0 Dynamo Dresden
FT Lommel 0 - 5 Willem II
FT Groningen 3 - 2 Emmen
FT Austria Salzburg 1 - 5 Real Betis
FT Jahn Regensburg 0 - 1 Blau Weiss Linz
FT Olympiakos 2 - 0 KV Mechelen
FT Standard Liege 1 - 1 Norwich
FT Lask 2 - 0 St.Polten
FT OH Leuven 0 - 1 Lens
FT Wer.Bremen 0 - 3 Lecce
FT Hamburger 4 - 2 Nantes
FT Fort.Dusseldorf 0 - 1 Kaiserslautern
FT Wegberg-Beeck 0 - 2 M.gladbach
FT Volendam 1 - 1 Deinze
FT RFC Seraing 0 - 2 MVV Maastricht
FT AFC Fylde 0 - 4 Wigan
FT Dag & Red 0 - 1 West Ham Utd
FT RB Salzburg 4 - 0 Sheffield Wed.
FT NEC Nijmegen 0 - 1 Hertha Berlin
FT Shrewsbury 0 - 2 Birmingham
FT Obolon Kiev 2 - 0 LNZ Cherkasy
FT Villarreal 1 - 2 Leicester City
FT Annecy FC 3 - 1 Caen
FT QPR 0 - 2 Tottenham
FT Gillingham 2 - 0 Watford
FT Chesterfield 0 - 3 Sheffield Utd
FT Spartak Trnava 0 - 3 Aston Villa
FT Rukh Vynnyky 2 - 0 Hartberg
FT Middlesbrough 3 - 0 Bolton
FT Le Havre 7 - 0 US Fougeres
FT Offenbach 1 - 3 Kaiserslautern
FT Monza 0 - 1 Palermo
Hoãn Vitesse Arnhem Hoãn OFI Creta
FT Metz 3 - 0 Villefranche
FT Austria Klagenfurt 1 - 2 Rizespor
FT Goztepe 3 - 2 Luton Town
FT Spezia 1 - 1 A.Bielefeld
FT Lorient1 1 - 1 Stade Brestois
FT Empoli 0 - 0 Ingolstadt
FT Venezia 1 - 3 Genoa
FT Nurnberg 2 - 1 Blackburn Rovers
FT Rangers 0 - 2 Man Utd
FT Le Mans 2 - 0 Angers
FT Torino 2 - 1 Virtus Verona
FT Rapid Wien 1 - 1 AC Milan
FT Kryvbas 1 - 1 Bataeh SC
FT Rennes 2 - 1 Stade Lavallois
FT BFC Dynamo 1 - 0 Sampdoria
FT Grazer AK 1 - 5 Besiktas
FT Clermont 1 - 1 Saint Etienne
FT Cremonese 5 - 0 Giana Erminio
FT CF Intercity 0 - 2 Al Ettifaq
FT Napoli 3 - 0 Mantova
FT Sturm Graz 2 - 2 Monaco
FT Alaves 1 - 1 Real Sociedad
FT Westerlo 0 - 0 Helmond Sport
FT Boulogne 2 - 3 Dunkerque
FT Toulouse 2 - 2 Pau FC
Hoãn Clermont Hoãn Saint Etienne
FT Antwerpen 1 - 2 Parma

CN, 21 Tháng Bảy, 2024

FT Marino de Luanco1 0 - 2 Sporting Gijon
FT Levante 4 - 0 Qatar SC
FT Burgos CF 2 - 1 Athletic Bilbao
FT Valencia 0 - 0 Castellon
FT Genk 2 - 2 Lille
FT Almeria 2 - 1 Granada
FT Vizela 0 - 4 Celta Vigo
FT Vitoria Guimaraes 2 - 0 Rayo Vallecano
FT SC Farense 1 - 1 Al Nassr (KSA)
FT Wrexham 1 - 1 Bournemouth
FT D.C. Utd 0 - 4 Celtic
FT Kolos Kovalivka 3 - 0 Veres Rivne
FT Anderlecht 6 - 2 Amiens
FT Crewe Alexandra 1 - 3 Mallorca
FT Ein.Braunschweig 3 - 2 E.Cottbus
FT Genclerbirligi 2 - 1 Prishtina
FT Union Saint-Gilloise 4 - 3 Lierse
FT BG Pathum United 4 - 0 B.Dortmund
FT Benfica 3 - 1 Almeria
FT Hamburger 0 - 3 Cardiff City
FT Slaven Belupo 1 - 0 Al Fayha
FT Sassuolo 1 - 0 Real Vicenza
FT Frosinone 3 - 0 Volos NFC
FT Marseille 0 - 2 Nimes
FT Lazio 1 - 1 Triestina

Thứ 2, 22 Tháng Bảy, 2024

FT Eldense 1 - 2 Sunderland
FT LKS Lodz 1 - 2 Piast Gliwice
FT Samsunspor 0 - 1 Almere City
FT Gornik Leczna 1 - 2 Hapoel Hadera
FT MERW Mary 0 - 2 Shkupi
FT Zorya 3 - 2 Al Raed
FT Huddersfield 2 - 4 Aris Limassol
FT Al Hilal 2 - 0 Al Arabi (QAT)
FT Inter Milan 2 - 1 Pergolettese

Thứ 3, 23 Tháng Bảy, 2024

FT FC Kosice 1 - 1 Roma
FT Nacional Madeira 0 - 2 Maritimo
FT Bristol Rovers 1 - 2 Bromley
FT Celta Vigo 2 - 1 Sporting Gijon
FT Bristol City 2 - 0 Newport
FT West Brom 1 - 2 Blackpool
Hoãn Willem II Hoãn Roda JC
FT Vitesse Arnhem 1 - 2 Ashdod
FT MFK Chrudim 6 - 5 FK Chlumec
FT Mamelodi Sun. 1 - 1 Cardiff City
FT LNZ Cherkasy 0 - 0 Inhulets Petrove
FT Norrby 2 - 0 Jonkopings
FT Zorya 2 - 0 Al Taawon (KSA)
FT Kryvbas 3 - 4 Rizespor
FT SC Bastia 1 - 2 Balagne
FT Cannes 1 - 1 Villefranche

Thứ 4, 24 Tháng Bảy, 2024

FT Sturm Graz 0 - 2 Porto
FT Dinamo Zagreb 3 - 0 Vardar
FT Las Palmas 0 - 0 Al Sadd
FT Delemont 0 - 2 Sochaux
FT IJsselmeervogels 0 - 5 Telstar
FT Ourense 0 - 4 Deportivo
FT Boston Utd 4 - 6 Peterborough Utd
FT Stevenage 1 - 3 Coventry
FT Nottingham Forest 2 - 1 Millwall
FT Gimnástica Seg. 2 - 5 Valladolid
FT Chorley 0 - 4 Bolton
01:30 Osasuna vs Huesca
FT Curzon Ashton 0 - 2 AFC Fylde
FT Darlington 3 - 3 York City
FT Southport 2 - 0 Oldham
FT Crewe Alexandra 1 - 2 Stoke City
FT Woking 0 - 2 Reading
FT Oxford City 0 - 3 Sutton Utd
FT Altrincham 1 - 1 Salford City
FT Shrewsbury 1 - 2 Leicester City
FT Dartford 0 - 4 Gillingham
FT Aldershot 0 - 2 Bristol City
FT Doncaster Rovers 4 - 0 Hull City
FT Macclesfield 2 - 2 Rochdale
FT Harrogate Town 1 - 4 Sheffield Utd
FT Sporting Lisbon1 2 - 1 Sevilla
FT Man City 3 - 4 Celtic
FT Leganes 1 - 2 Alcorcon
FT Elche 3 - 0 CF Intercity
FT Academica Coim 1 - 3 Uniao Torreense
FT Southampton 3 - 2 Bordeaux
FT Porto B 2 - 1 AVS Futebol
Hoãn Leixoes Hoãn AD Fafe
FT Anadia 0 - 4 UD Oliveirense
Hoãn Santa Clara Hoãn Moreirense
FT Famalicao 3 - 1 Penafiel
FT CD Estrela 2 - 1 Estoril
Hoãn St. Pauli Hoãn Slaven Belupo
FT Kashima Antlers 1 - 5 Brighton
FT Fremad Amager 0 - 2 Helsingor
FT Academico Viseu 2 - 0 SC Covilha
FT Gil Vicente 2 - 1 Rio Ave
FT Cerezo Osaka 2 - 3 B.Dortmund
FT Jubilo Iwata 1 - 1 Stade Reims
FT Karlsruher 2 - 0 Munchen 1860
FT Gaziantepspor 1 - 0 Prishtina
FT Santa Clara 4 - 2 Boavista
FT Sassuolo 3 - 1 AC Trento
FT Willem II 6 - 2 Patro Eisden
FT Exeter City 1 - 0 Oxford Utd
FT FC Koln 2 - 1 Swansea City
FT Verl 2 - 0 Emmen
FT Wolfsburg 1 - 0 Lille
FT Cittadella 3 - 0 Real Vicenza
FT Boulogne 0 - 0 Versailles
FT ADO Den Haag 0 - 1 Zulte-Waregem
FT Metz 5 - 1 Francs Borains
FT Hoffenheim 3 - 1 Elversberg
FT Modena 3 - 0 Legnano
FT Besiktas 0 - 0 Bandirmaspor
FT Goztepe 1 - 2 Istra 1961
FT Brescia 3 - 0 Pergolettese
FT Trapani 1 - 1 Cosenza
FT Frosinone 3 - 4 Bari
FT HNK Gorica 1 - 1 Konyaspor
FT Stade Brestois 0 - 1 Stade Lavallois
FT St. Pauli 1 - 0 Lyon
FT Barakaldo 0 - 3 Eibar
FT Caen 0 - 2 Le Mans
FT Virtus Verona 1 - 5 Verona
FT Clermont 1 - 1 Le Havre
FT Schalke 04 0 - 0 Twente
FT AZ Alkmaar 2 - 1 Aris Salonica

Thứ 5, 25 Tháng Bảy, 2024

FT Valencia 0 - 1 Alaves
FT VVV Venlo 3 - 1 Al Rayyan
FT NAC Breda 1 - 2 OFI Creta
FT CD Calahorra 0 - 2 Zaragoza
FT Al Fayha 4 - 0 SVG Reichenau
FT Sion 1 - 3 Villarreal
FT Athletic Bilbao 2 - 1 Racing Santander
FT Galatasaray 2 - 1 Lecce
00:30 Osasuna vs Mirandes
FT Hibernian 2 - 3 Watford
FT Getafe 0 - 1 Real Oviedo
FT PSV Eindhoven 3 - 2 Eindhoven
FT Gateshead 0 - 1 Middlesbrough
FT Chesterfield 4 - 0 Derby County
FT Portimonense 1 - 0 Al Nassr (KSA)
FT Birmingham 2 - 1 Rangers
FT MLS All Stars 1 - 4 Liga MX All Stars
FT Chelsea 2 - 2 Wrexham
FT Arsenal 1 - 1 Bournemouth
FT Gamba Osaka 0 - 1 Real Sociedad
FT M.gladbach 3 - 1 Fortuna Sittard
FT Hertha Berlin 1 - 2 Huddersfield
FT Hamburger 0 - 0 Aris Limassol
FT Genoa 3 - 2 Mantova
FT Venezia 4 - 1 Pesaro
FT Cagliari 1 - 3 Como
FT Cardiff City 1 - 1 Hertha Berlin

Thứ 6, 26 Tháng Bảy, 2024

FT Las Palmas 1 - 1 Granada
16 Benfica 0 - 1 Brentford
15:30 Murcia vs Millwall
16:30 Castellon vs Al Wakra
17:59 Obolon Kiev vs Veres Rivne
17:59 B.Dortmund II vs Almere City
17:59 Leipzig vs Erzgebirge Aue
17:59 Al Ahli (KSA) vs Al Garrafa
17:59 Mamelodi Sun. vs Al Arabi (QAT)
17:59 Sloboda Uzice vs Radnik Surdulica
17:59 Al Hilal vs Mamelodi Sun.
19:00 Cambuur vs Den Bosch
20:00 Empoli vs Spezia
20:00 Wer.Bremen vs Sheffield Wed.
21:00 NAC Breda vs Lierse
21:00 Kolos Kovalivka vs LNZ Cherkasy

Thông tin lịch bóng đá Giao Hữu CLB

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB bóng đá hôm nay mới nhất hôm nay, tối nay, đêm nay được cập nhật liên tục đầy đủ thông tin ngày giờ, vòng đấu, sân vận động diễn ra trận đấu.

Bongdawap.info cập nhật lịch bóng đá Giao Hữu CLB ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi.

Ngoài ra, Chúng tôi cập nhật lịch thi đấu trực tiếp các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Trang bóng đá điện tử Bongdawap.info – Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu tại Việt Nam  

Đối tác: bóng đá số trực tuyến | kqbd | tỷ lệ kèo | 188bongda | 789WIN | sunwin