Soi kèo Nacional Madeira vs Amadora lúc 21h30

VĐQG Bồ Đào Nha | Vòng 4
  • 30/08/26 21:30
    Nacional Madeira
    :
    Amadora

Lịch sử đối đầu Nacional Madeira đấu với Amadora

Số liệu thống kê về Nacional Madeira phong độ

  • 21:30 - 23/08
    Vitoria Guimaraes
    1 - 0
    Nacional Madeira
    1-0
  • 21:30 - 16/08
    Nacional Madeira
    2 - 0
    Estoril
    0-0
  • 02:15 - 11/08
    Santa Clara
    2 - 2
    Nacional Madeira
    2-2
  • 17:00 - 22/07
    Nacional Madeira
    0 - 0
    Leganes
    0-0
  • 00:00 - 17/05
    Nacional Madeira
    2 - 0
    Vitoria Guimaraes
    0-0
  • 02:15 - 12/05
    Santa Clara
    2 - 0
    Nacional Madeira
    1-0
  • 21:30 - 02/05
    Nacional Madeira
    1 - 2
    AVS Futebol
    1-1
  • 21:30 - 25/04
    Tondela
    0 - 2
    Nacional Madeira
    0-2
  • 21:30 - 18/04
    Nacional Madeira
    1 - 0
    FC Alverca
    0-0
  • 00:00 - 13/04
    Benfica
    2 - 0
    Nacional Madeira
    2-0

Số liệu thống kê về Amadora phong độ

  • 21:30 - 15/08
    FC Alverca
    2 - 2
    Amadora
    0-0
  • 02:30 - 09/08
    Amadora
    2 - 2
    Sporting Lisbon
    0-0
  • 22:00 - 10/05
    Naval
    0 - 0
    Amadora
    -
  • 22:00 - 03/05
    Amadora
    2 - 1
    Leixoes
    -
  • 02:30 - 26/04
    Sporting Lisbon
    2 - 1
    Amadora
    -
  • 02:30 - 23/04
    Amadora
    2 - 1
    Porto
    -
  • 02:30 - 18/04
    Amadora
    0 - 2
    Pacos Ferreira
    -
  • 03:00 - 12/04
    Porto
    3 - 0
    Amadora
    -
  • 02:15 - 06/04
    Amadora
    1 - 2
    Benfica
    -
  • 03:45 - 23/03
    Porto
    2 - 0
    Amadora
    -

Tường Thuật Nacional Madeira & Amadora

Diễn Biến Chính Cuộc Đối Đầu

Nhận định Amadora đấu với Nacional Madeira – Soi kèo trận đấu Amadora vs Nacional Madeira

Nhận định Amadora vs Nacional Madeira mang đến cho người xem cái nhìn thẳng thắn và mạch lạc về cặp đấu này. Tại đây, toàn bộ bối cảnh trước trận Amadora vs Nacional Madeira được phân tích rõ ràng: phong độ hiện tại, khả năng ghi bàn, sự ổn định tuyến giữa, chất lượng hàng thủ và những thay đổi quan trọng về lực lượng.

Phần soi kèo Amadora đấu với Nacional Madeira đi sâu vào từng loại kèo quan trọng: kèo châu Á, kèo tài xỉu, kèo phạt góc và dự đoán tỷ số. Phân tích dựa trên dữ liệu cụ thể như thành tích đối đầu, hiệu suất thi đấu gần đây, khả năng tạo áp lực, cùng thói quen nhập cuộc của cả hai đội. Cách website bongdaWap trình bày rõ ràng, trực tiếp, phù hợp cho người cần thông tin nhanh nhưng có cơ sở.

Bằng việc kết hợp nhận định chuyên môn và dữ liệu soi kèo, trang giúp người xem nắm được toàn cảnh trận Amadora vs Nacional Madeira trong một nơi duy nhất. Mục tiêu là cung cấp thông tin chắc chắn – chính xác – dễ hiểu, phục vụ nhu cầu theo dõi và đánh giá trận đấu theo cách rõ ràng nhất.

Trang bóng đá điện tử Bongdawap.info – Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu tại Việt Nam  

Liên Hệ

Kèo Nhật Bản | Kèo Hàn Quốc | Kèo Trung Quốc | Kèo Thái Lan | Bảng xếp hạng Nhật Bản | Bảng xếp hạng Hàn Quốc | BXH Trung Quốc | Bảng xếp hạng Thái Lan

Đối tác: