Soi kèo Thụy Điển vs Tunisia lúc 09h00

World Cup 2026 | Vòng 1
  • 15/06/26 09:00
    Thụy Điển
    5:1
    Tunisia
    Full Time
    Hiệp 1: 2-1

Lịch sử đối đầu Thụy Điển đấu với Tunisia

  • 09:00 - 15/06
    Thụy Điển
    5 - 1
    Tunisia
    2-1

Số liệu thống kê về Thụy Điển phong độ

  • 06:00 - 26/06
    Nhật Bản
    1 - 1
    Thụy Điển
    0-0
  • 00:00 - 21/06
    Hà Lan
    5 - 1
    Thụy Điển
    2-0
  • 09:00 - 15/06
    Thụy Điển
    5 - 1
    Tunisia
    2-1
  • 00:00 - 05/06
    Thụy Điển
    2 - 2
    Hy Lạp
    0-1
  • 00:00 - 02/06
    Na Uy
    3 - 1
    Thụy Điển
    3-0
  • 01:45 - 01/04
    Thụy Điển
    3 - 2
    Ba Lan
    2-1
  • 02:45 - 27/03
    Ukraina
    1 - 3
    Thụy Điển
    0-1
  • 02:45 - 19/11
    Thụy Điển
    1 - 1
    Slovenia
    0-0
  • 02:45 - 16/11
    Thụy Sỹ
    4 - 1
    Thụy Điển
    1-1
  • 01:45 - 14/10
    Thụy Điển
    0 - 1
    Kosovo
    0-1

Số liệu thống kê về Tunisia phong độ

  • 06:00 - 26/06
    Tunisia
    1 - 3
    Hà Lan
    0-2
  • 11:00 - 21/06
    Tunisia
    0 - 4
    Nhật Bản
    0-2
  • 09:00 - 15/06
    Thụy Điển
    5 - 1
    Tunisia
    2-1
  • 20:00 - 06/06
    Bỉ
    5 - 0
    Tunisia
    1-0
  • 01:45 - 02/06
    Áo
    1 - 0
    Tunisia
    0-0
  • 08:00 - 01/04
    Canada
    0 - 0
    Tunisia
    0-0
  • 07:00 - 29/03
    Haiti
    0 - 1
    Tunisia
    0-1
  • 02:00 - 04/01
    Mali
    1 - 1
    Tunisia
    0-0
  • 22:59 - 30/12
    Tanzania
    1 - 1
    Tunisia
    0-1
  • 03:00 - 28/12
    Nigeria
    3 - 2
    Tunisia
    1-0

Tường Thuật Thụy Điển & Tunisia

Diễn Biến Chính Cuộc Đối Đầu

90+7' Trận đấu kết thúc. Tỷ số 5-1

90+6' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Sweden 5, Tunisia 1. Yasin Ayari bên phía Sweden đã ghi bàn bằng cú sút từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn

90+6' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!! Yasin Ayari (Thụy Điển) nhận một đường chuyền tuyệt hay của đồng đội và anh dứt điểm rất mạnh, đưa bóng vào góc phải khung thành!

90+3' KHÔNG VÀO!!!! Elias Achouri (Tunisia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá

90+1' Alexander Isak rời sân nhường chỗ cho Anthony Elanga (Sweden)

90+1' Sự thay đổi người bên phía Sweden, Daniel Svensson vào sân thay cho Alexander Bernhardsson

90+1' D. Svensson vào sân thay cho Bernhardsson

90' Hiệp 2 kết thúc.

90' Sẽ có ít nhất 6 phút bù giờ.

90' A. Elanga vào sân thay cho A. Isak

90' Phạt góc cho Thụy Điển

90' Lucas Bergvall (Thụy Điển) bỏ lỡ một cơ hội rất ngon ăn. Một đường căng ngang chuẩn từng centimét đưa bóng đến vị trí của Lucas Bergvall (Thụy Điển) ở bên trong vòng cấm, nhưng cú đánh đầu của anh lại đi vọt xà ngang.

87' Bàn thắng là hợp lệ! Phải mất khá lâu thì trọng tài Yael Falcon mới có thể đưa ra quyết định. Sự hồi hộp của các cầu thủ Thụy Điển được giải quyết và họ đã có thể ăn mừng.

85' Màn ăn mừng của các cầu thủ Thụy Điển đã bị tạm hoãn vì trọng tài quyết định xem xét lại bàn thắng qua hệ thống VAR. Hy vọng rằng việc này sẽ không mất quá nhiều thời gian.

84' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO! Mattias Svanberg (Thụy Điển) chớp cơ hội sau một tình huống bóng bật ra trong vòng cấm và đánh bại thủ môn với một cú sút vào góc thấp bên trái. Tỉ số đã được nâng lên

76' Sweden được hưởng một quả phạt góc, Hadj Mahmoud là người vừa phá bóng.

76' Elliot Stroud (Thụy Điển) cố gắng thực hiện một đường chuyền nhưng nó bị chặn. Trọng tài chỉ tay vào cột cờ góc. Thụy Điển được hưởng một quả phạt góc.

72' Y. Valery rời sân nhường chỗ cho M. Belhadj

72' S. Tounekti vào sân thay cho E. Saad

69' Trận đấu đã bước vào giờ nghỉ.

68' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Alexander Isak (Sweden) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại

66' KHÔNG VÀO!!!! Viktor Gyökeres (Sweden) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn

65' Gabriel Gudmundsson đã gặp phải chân thương rời sân nhường chỗ cho Elliot Stroud (Sweden)

65' Sự thay đổi người bên phía Sweden, Lucas Bergvall vào sân thay cho Benjamin Nygren

64' Gabriel Gudmundsson (Thụy Điển) đang yêu cầu trợ giúp y tế và trọng tài đã cho dừng trận đấu để các bác sĩ vào sân.

62' Yan Valery (Tunisia) định thoát khỏi vòng vây, nhưng một cầu thủ đối phương phá bóng. Bóng đã đi ra ngoài sân. Tunisia được hưởng một quả phạt góc.

59' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO! Một sai lầm tồi tệ dẫn đến bàn thắng. Hậu vệ làm mất quyền kiểm soát bóng, cho phép Viktor Gyökeres (Thụy Điển) lấy bóng trước khi đưa nó vào lưới để thay đổi tỉ số thành 3

55' Hannibal Mejbri (Tunisia) thực hiện quả phạt góc và đưa bóng vào vòng cấm, nhưng hàng phòng ngự đối phương đã sẵn sàng và có một pha phá bóng tốt.

54' Một chiếc thẻ vàng xứng đáng. Cú tắc bóng của Rani Khedira (Tunisia) là khá thô bạo và trọng tài Yael Falcon đã không do dự rút ra một chiếc thẻ vàng cho anh ấy.

52' Hannibal Mejbri (Tunisia) tung một cú sút rất nguy hiểm từ quả đá phạt tầm xa, nhưng nỗ lực của anh đã đi cao hơn so với xà ngang. Sẽ có một quả phát bóng lên.

52' Jesper Karlstrom (Thụy Điển) đã phạm lỗi. Ít nhất đó là điều mà trọng tài Yael Falcon đang ra hiệu.

50' Trọng tài biên đã căng cờ. Alexander Isak (Thụy Điển) bị phạt lỗi việt vị.

50' Hannibal Mejbri (Tunisia) bấm bóng vào vòng cấm, nhưng Kristoffer Nordfeldt mới là người phản ứng nhanh nhất và thủ môn này đã cắt được bóng.

49' Rani Khedira (Tunisia) nỗ lực chuyền bóng cho đồng đội của mình với một đường chuyền từ ngoài vòng cấm, nhưng hàng phòng ngự đối phương đã phản ứng nhanh và ngăn chặn đợt tấn công.

46' Hiệp 2 bắt đầu !

45+5' Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 2-1

45+2' Yasin Ayari (Thụy Điển) treo một đường bóng dài từ quả đá, nhưng nỗ lực của anh đã bị thủ môn Abdelmouhib Chamakh cắt bóng ngay trên không.

45' Hiệp 1 có 4 phút bù giờ

43' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ! Hannibal Mejbri treo bóng vào sâu trong vòng cấm kiến tạo cho Omar Rekik (Tunisia) ở một vị trí trống trải, và cú đánh đầu cận thành của cầu thủ này đã đưa bóng vượt qua tầm với của thủ môn đi vào góc thấp bên trái khung thành. Tỉ số là 2

36' Alexander Bernhardsson (Thụy Điển) vượt qua các pha truy cản, nhưng một cầu thủ đối phương thi đấu tốt để phá bóng ra xa. Bây giờ là Thụy Điển với một quả phạt góc.

34' Victor Lindelof (Thụy Điển) bật cao nhất để đón quả phạt góc từ Benjamin Nygren, nhưng cú đánh đầu của anh từ cự ly gần lại đi vọt xà ngang mất.

33' Benjamin Nygren (Thụy Điển) sẽ thực hiện quả đá phạt góc.

30' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ! Alexander Isak (Thụy Điển) len lỏi qua các cầu thủ đối phương trước khi tung một cú sút chìm từ rìa vòng cấm vào ngay giữa mành lưới, đánh bại thủ môn Abdelmouhib Chamakh. Tỉ số là 2

23' Rất nóng ngoài sân vì vậy trọng tài ra hiệu sẽ có nghỉ giải lao cho các cầu thủ tiếp nước.

18' Elias Saad (Tunisia) dứt điểm từ cự ly tầm trung, nhưng cú sút thiếu chính xác và bóng đi vọt xà khá xa.

13' Anis Slimane (Tunisia) bị phạt lỗi việt vị.

07' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ! Yasin Ayari (Thụy Điển) đón bóng bật ra và từ rìa vòng cấm, anh ấy tung một cú sút đi vào góc phải phía trên. Tỉ số là 1

07' Viktor Gyökeres (Thụy Điển) là người đầu tiên có mặt khi quả bóng bật ra ngay trong vòng cấm và tung một cú sút chìm rất nhanh vào giữa khung thành. Tuy nhiên, một hậu vệ đã phá bóng ra ngay trên vạch vôi để cứu thua thay cho thủ môn.

05' Viktor Gyökeres (Thụy Điển) vượt qua tất cả sự truy cản của đối phương và dứt điểm từ rìa vòng cấm. Nỗ lực của anh rất đáng khen ngợi, nhưng bóng lại bay cao hơn chút ít so với xà ngang.

03' Yan Valery (Tunisia) đang cố gắng lấy bóng nhưng cũng đá trúng chân đối phương . Yael Falcon thổi còi vì phạm lỗi.

0' Yael Falcon được chỉ định làm trọng tài cho trận đấu này.

0' Tunisia sẽ giao bóng trước.

0' Hiệp 1 bắt đầu.

Nhận định Tunisia đấu với Thụy Điển – Soi kèo trận đấu Tunisia vs Thụy Điển

Nhận định Tunisia vs Thụy Điển mang đến cho người xem cái nhìn thẳng thắn và mạch lạc về cặp đấu này. Tại đây, toàn bộ bối cảnh trước trận Tunisia vs Thụy Điển được phân tích rõ ràng: phong độ hiện tại, khả năng ghi bàn, sự ổn định tuyến giữa, chất lượng hàng thủ và những thay đổi quan trọng về lực lượng.

Phần soi kèo Tunisia đấu với Thụy Điển đi sâu vào từng loại kèo quan trọng: kèo châu Á, kèo tài xỉu, kèo phạt góc và dự đoán tỷ số. Phân tích dựa trên dữ liệu cụ thể như thành tích đối đầu, hiệu suất thi đấu gần đây, khả năng tạo áp lực, cùng thói quen nhập cuộc của cả hai đội. Cách website bongdaWap trình bày rõ ràng, trực tiếp, phù hợp cho người cần thông tin nhanh nhưng có cơ sở.

Bằng việc kết hợp nhận định chuyên môn và dữ liệu soi kèo, trang giúp người xem nắm được toàn cảnh trận Tunisia vs Thụy Điển trong một nơi duy nhất. Mục tiêu là cung cấp thông tin chắc chắn – chính xác – dễ hiểu, phục vụ nhu cầu theo dõi và đánh giá trận đấu theo cách rõ ràng nhất.

Trang bóng đá điện tử Bongdawap.info – Chuyên trang dữ liệu bóng đá hàng đầu tại Việt Nam  

Kèo Nhật Bản | Kèo Hàn Quốc | Kèo Trung Quốc | Kèo Thái Lan | Bảng xếp hạng Nhật Bản | Bảng xếp hạng Hàn Quốc | BXH Trung Quốc | Bảng xếp hạng Thái Lan

Đối tác: bóng đá số trực tuyến | kqbd | tỷ lệ bóng đá | tỷ lệ bóng đá tây ban nha | quay thử xổ số phú yên hôm nay | quay thử xổ số khánh hòa | dự đoán xổ số miền trung hôm nay | XSKH | tỷ lệ bóng đá | tỷ số bóng đá trực tuyến | wap bóng đá số - dữ liệu | keo bong da